| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
HIKVISION DS-PD2-T12P-WEL dùng để phát hiện khói độc lập hoặc dùng kết hợp với tủ trung tâm DS-PWA32-HS để tạo thành hệ thống báo động Hikvision chuyên nghiệp. Sản phẩm phù hợp dùng cho gia đình, cơ quan, công ty, shop thời trang, tiệm vàng, cửa hàng…

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Tương thích: | Tủ trung tâm DS-PWA32-HS |
| Âm thanh: | 85dB (cách phía trước 1m) |
| Tầm xa bắt sóng: | 800m ở không gian trống |
| Tamper-Proof: | Có |
| Trạng thái hiển thị: | Đèn LED |
| Tần số truyền: | 433MHz |
| Nguồn cấp: | Pin 1×CR123A, 3.0V, thời gian sử dụng lên đến 5 năm |
| Chất liệu: | PC + ABS |
| Điều kiện hoạt động: | Tiêu chuẩn ERC REC 70-03 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10℃ ~ +55℃ |
| Độ ẩm: | 10% đến 95% |
| Kích thước: | Φ90*32 |
| Cân nặng: | 111.5g |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà, gắn trần |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm gồm: | Đầu báo, giấy hướng dẫn |
Lưu ý khi sử dụng báo động Hikvision
Tài liệu tham khảo:
1. Hướng dẫn cài đặt tủ báo động trung tâm Hikvision DS-PWA32-HS trên ứng dụng Hik-Connect
2. Hướng dẫn cài đặt bộ KIT báo động Hikvision DS-PWA32-KST trên ứng dụng Hik-Connect
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu báo khói không dây Hikvision DS-PD1-SMK-W
0 /5
Chưa có đánh giá nào.