| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
Là máy dò không dây để phát hiện khói ở khu vực dễ xảy ra cháy nổ, hỏa hoạn từ đó truyền về tủ trung tâm và thông báo ra loa, điện thoại, giúp cảnh báo cháy sớm và giảm thiệt hại khi có cháy xảy ra.
Cảm biến Hikvision DS-PDSMK-S-WB này phải được dùng cho hệ thống báo động không dây Hikvision.

Với công nghệ Pin lithium cao cấp trang bị đi kèm thì cảm biến báo khói này có thể duy trì hoạt động trong thời gian tối đa lên đến 10 năm ở chế độ chờ. Ở môi trường lắp đặt thực tế thì khoảng thời gian này sẽ phụ thuộc vào tần suất sử dụng của bạn.
| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Hãng: | HIKVISION |
| Khoảng cách kết nối tủ trung tâm: | 800M (trong không gian trống) |
| Âm báo: | ≥ 85dB @ 3 m |
| Tốc độ phát hiện: | 0.3 to 2 m/s |
| Tần số hoạt động: | 433 MHz |
| Nguồn cấp: | CR17450 x 1 (Kèm sẵn trong thiết bị, thay thế dễ dàng) |
| Tuổi thọ Pin: | 10 năm (chế độ chờ) |
| Chiều cao lắp đặt | 1.8m đến 2.4m |
| Ngưỡng chịu nhiệt: | -10℃ to 55℃ |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0 °C ~ +50 °C |
| Độ ẩm: | 0 % ~ 98 % RH |
| Kích thước: | φ102 × 35mm |
| Cân nặng: | 125g |
| Chất liệu: | ABS |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
Đầu báo khói không dây Hikvision DS-PDSMK-S-WB được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Máy chấm công, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu báo khói không dây Hikvision DS-PDSMK-S-WB
0 /5
Chưa có đánh giá nào.