| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Xác thực | Mã QR, Thẻ từ |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Xác thực | Mã QR, Thẻ từ |
Đầu đọc thẻ Hikvision DS-K1109DKFB-QR có chức năng cảnh báo chống giả mạo tiên tiến. Hỗ trợ nhiều phương thức xác thực qua vân tay, thẻ mifare, DESfire, Felica và mã QR. Thiết kế có bàn phím số để dễ dàng làm việc hơn. Hỗ trợ kết nối thiết bị an ninh qua giao thức RS-485 và Wiegand (W26, W34).

Khả năng nhận diện đa dạng
Máy hỗ trợ nhiều phương thức xác nhận: 5000 vân tay; thẻ DESfire, thẻ Felica và thẻ M1; mật khẩu và mã QR mang lại hiệu quả và nhiều tiện ích trong việc quản lý chấm công, giúp làm việc được hiệu quả hơn với nhiều tính năng công nghệ được tích hợp.

Thiết kế thanh lịch
Thiết bị có kiểu dáng nhỏ gọn đạt tiêu chuẩn bảo vệ chuẩn IP65, toát lên vẻ chuyên nghiệp, hiện đại cũng sẽ khiến cho không gian công sở, văn phòng làm việc của bạn thêm phần thanh lịch và sang trọng hơn

Hỗ trợ cổng giao tiếp RS-485, Wiegand
Hỗ trợ cổng giao tiếp RS-485 và Wiegand. Hỗ trợ mô-đun bluetooth khi kết nối bằng RS-485. Người dùng chỉ cần quét thẻ để xác nhận thông tin đã đăng ký. Nếu trùng khớp sẽ được truy cập và sự kiện được lưu trữ trong bộ nhớ. Có tiếp beep và đèn LED để xác nhận thông tin.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát ra vào |
| Chế độ xác thực: | Vân tay; thẻ DESfire, thẻ Felica và thẻ M1; mật khẩu; mã QR |
| Dung lượng vân tay: | 5.000 |
| Âm thanh cảnh báo: | Tiếng bíp |
| Giao thức kết nối: | RS-485, Wiegand (W26/W34), Tamper |
| Khoảng cách đọc thẻ: | ≤50mm (≤1.97") |
| Thời gian đọc thẻ: | <1s mỗi người |
| Bàn phím: | Có 12 phím (0 đến 9, *, #) |
| Led hiển thị: | Đèn LED báo trạng thái |
| Vị trí lắp đặt: | Gắn tường |
| Nhận dạng mã vạch: | Có |
| Bluetooth: | Hỗ trợ mô-đun bluetooth (khi kết nối bằng RS-485) |
| Tiêu chuẩn chống nước: | IP65 |
| Nhiệt độ làm việc: | -40 °C to 65 °C (-40 °F to 149 °F) |
| Nguồn cung cấp: | 12VDC/ ≤ 14 W (có tải), ≤ 4 W (không tải) |
| Kích thước: | 125 × 84.5 × 18 mm |
| Trọng lượng: | ≤ 1 kg |
| Phần mềm kết nối: | iVMS-4200, HIK-Connect |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu đọc thẻ Hikvision DS-K1109DKFB-QR được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu đọc thẻ Hikvision DS-K1109DKFB-QR
0 /5
Chưa có đánh giá nào.