| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Đầu đọc thẻ Mifare Hikvision DS-K1101EK được chế tạo bằng vật liệu PC+ABS (hợp kim nhựa kỹ thuật) giúp cho sản phẩm có độ bền cao và chống va đập tốt. Model trang bị bàn phím nên tiện lợi trong quá trình sử dụng. Ngoài ra, sản phẩm cũng trang bị nhiều tính năng nổi bật khác nhằm hỗ trợ người dùng sử dụng hiệu quả.

Có đèn và âm thanh báo
Có đèn LED hiển thị trạng thái xác nhận thẻ, có khả năng phát ra báo động chống giả mạo, tránh những sai sót hoặc gian lận trong quá trình vận hành thiết bị. Đặc biệt cung cấp cho người dùng nhiều tính năng hữu ích với nhiều sự lựa chọn để ứng dụng cho doanh nghiệp.

Nhận diện thẻ EM tích hợp
Là dòng máy chấm công hỗ trợ nhận diện thẻ EM mang lại độ chính xác cao, được ứng dụng để kiểm soát ra vào cho doanh nghiệp đơn giản nhanh chóng

Thiết kế và chất liệu
Thiết kế với chất liệu PC + ABS cao cấp, chống va đập hiệu quả. Với thiết kế nhỏ gọn, vẻ ngoài sang trọng máy có thể dễ dàng đặt trong nhiều không gian khác nhau như văn phòng, cửa hàng, nhà xưởng và hơn thế nữa. Với điểm cộng chủ yếu này giúp tiết kiệm không gian và thuận tiện cho việc sử dụng máy chấm công.

Hỗ trợ cổng giao tiếp RS-485, Wiegand
Hỗ trợ cổng giao tiếp RS-485 và Wiegand. Người dùng chỉ cần quét thẻ để xác nhận thông tin đã đăng ký. Nếu trùng khớp sẽ được truy cập và sự kiện được lưu trữ trong bộ nhớ. Có tiếp beep và đèn LED để xác nhận thông tin.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát ra vào |
| Chế độ xác thực: | Thẻ EM 125 KHz |
| Bộ xử lý: | 32-bit |
| Âm thanh cảnh báo: | Beeper |
| Giao diện: | RS-485, Wiegand |
| Khoảng cách đọc thẻ: | ≤50mm (≤1.97") |
| Bàn phím: | Có – 12 số (0-9, *, #) |
| Led hiển thị: | Power Indicator; Status LED Indicator |
| Cài đặt ID: | Qua DIP Switch |
| Vị trí lắp đặt: | Gắn tường |
| Tiêu chuẩn chống nước: | IP64 |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 °C to 65 °C (-4 °F to 149 °F) |
| Nguồn cung cấp: | 12V DC/ 500 mA/ ≤ 2 W |
| Kích thước: | 132.0 × 92.3 × 20.5 mm |
| Trọng lượng: | ≤ 0.14 kg |
| Phương pháp cài đặt: | Chỉ áp dụng cho Hộp Gang 120 |
| Phần mềm kết nối: | iVMS-4200, HIK-Connect |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu đọc thẻ Mifare Hikvision DS-K1101EK được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu đọc thẻ Mifare Hikvision DS-K1101EK
0 /5
Chưa có đánh giá nào.