| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Đầu đọc thẻ EM Hikvision DS-K1108ADK được thiết kế đèn LED viền ngoài của thiết bị, màu đen sang trọng. Đầu đọc thẻ có bàn phím 12 số (0 đến 9, *, #) . Thiết bị hỗ trợ nhận dạng thẻ Desfire & Felica. Nhận diện thẻ ở khoảng cách xa 50mm, có chức năng chống giả mạo.

Có đèn và âm thanh báo
Có đèn LED hiển thị trạng thái xác nhận thẻ, có khả năng phát ra báo động chống giả mạo, tránh những sai sót hoặc gian lận trong quá trình vận hành thiết bị. Đặc biệt cung cấp cho người dùng nhiều tính năng hữu ích với nhiều sự lựa chọn để ứng dụng cho doanh nghiệp.

Nhận diện thẻ Desfire & Felica tích hợp
Là dòng máy chấm công hỗ trợ nhận diện thẻ Desfire & Felica được trang bị bộ xử lý tốc độ cao 32-bit mang lại độ chính xác cao, được ứng dụng để kiểm soát ra vào cho doanh nghiệp đơn giản nhanh chóng

Hỗ trợ cổng giao tiếp RS-485, Wiegand và OSDP
Hỗ trợ cổng giao tiếp RS-485, Wiegand và OSDP – Bộ rung tích hợp để xác định trạng thái đọc, nhằm hỗ trợ giao diện người dùng nâng cao và liên lạc hai chiều giữa các thiết bị giúp hỗ trợ báo động giả mạo.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát ra vào |
| Chế độ xác thực: | Thẻ Desfire & Felica |
| Bộ xử lý: | 32-bit |
| Âm thanh cảnh báo: | Tiếng bíp |
| Giao thức kết nối: | RS-485, Wiegand (W26/W34), OSDP |
| Tiêu chuẩn tần số vô tuyến thẻ: | ISO 14443-A |
| Khoảng cách đọc thẻ: | ≤50mm (≤1.97") |
| Bàn phím: | Có 12 phím (0 đến 9, *, #) |
| Led hiển thị: | Đèn LED báo trạng thái |
| Cài đặt ID: | Qua DIP Switch |
| Vị trí lắp đặt: | Gắn tường |
| Tiêu chuẩn chống nước: | IP65 |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 °C to 65 °C (-4 °F to 149 °F) |
| Nguồn cung cấp: | 12VDC/ ≤ 2 W |
| Kích thước: | 123 × 88 × 21 mm |
| Trọng lượng: | ≤ 0.14 kg |
| Phần mềm kết nối: | iVMS-4200, HIK-Connect |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu đọc thẻ EM Hikvision DS-K1108ADK được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu đọc thẻ Mifare Hikvision DS-K1108ADK
0 /5
Chưa có đánh giá nào.