| Thương hiệu | Virdi |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Virdi |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
VIRDI VSR20D là đầu đọc thẻ RF / SC được thiết kế cho tủ trung tâm MCP040 hoặc là đầu đọc phụ cho các thiết bị đầu cuối kiếm soát vào ra, chấm công của hãng VIRDI. Nó phù hợp cho cửa ra vào trong nhà hoặc ngoài trời (IP65). Giao diện kết nối RS-485 và Weigand. Nó tương thích với thẻ EM 125khz và thẻ Mifare 13,56Mhz (được hỗ trợ cho mỗi sản phẩm).
| CPU | 32 bit RISC 36MHz |
| LED | 3 LED (Red, White, Blue) |
| Flash Menory | 64K Byte internal |
| Input / Output | 6 DIP Switch (485 ID setting: 3 pole, Changing 485 Wiegand: 1 pole, Adminstrator setting: 1 pole) |
| Card option | 125KHz RF 13,56MHz smart (1 sam card socket support) |
| Authentication Method | Card |
| Buzzer Sound | Five buzzer |
| Tamper | Case Open Detection |
| Communication | RS-485, Wiegand, NFC (SC only) |
| Server | UNIS server (BLC020, MCP040) |
| Power | 12VDC |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu đọc thẻ từ VIRDI VS-R20D dùng cho kiểm soát ra vào cửa
0 /5
Chưa có đánh giá nào.