| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Xác thực | Vân tay, Thẻ từ |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Xác thực | Vân tay, Thẻ từ |
Đầu đọc thẻ và vân tay HIKvision DS-K1201EF là dạng thiết bị đầu đọc phụ dùng trong hệ thống kiểm soát vào ra . Bằng việc xác thực vân tay hoặc thẻ từ, thiết bị sẽ cho phép bạn mở cửa để vào nhà, giúp cho các ngôi nhà, văn phòng, công ty tăng cường an ninh tuyệt đối. Nó giao tiếp với bộ điều khiển truy cập thông qua giao thức RS-485. Và một mô-đun chống giả mạo tích hợp giúp bảo vệ đầu đọc thẻ khỏi bị tháo hoặc cạy phá. Cấp độ bảo vệ chống bụi chống nước là IP65, phù hợp để lắp đặt ngoài trời.

Hỗ trợ đầu đọc vân tay siêu nhạy, tốc độ nhận diện

Đầu đọc vân tay Hikvision DS-K1201EF được kết nối với thiết bị kiểm soát vào ra chính bằng cặp dây RS485 giúp lắp đặt nhanh chóng, dễ dàng.
Hỗ trợ đọc thẻ từ EM 125 Khz giúp tăng cường bảo mật hơn so với các loại thẻ thông thường.
| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra |
| Chế độ xác thực: | Vân tay, thẻ từ |
| Kiểu thẻ: | EM 125 KHz |
| Thiết bị kết hợp: | Barrier tự động, Cổng an ninh điện tử, khóa điện tử lực hút, khóa chốt rơi |
| Dung lượng lưu trữ: | Không |
| Chế độ kết nối mạng: | Không |
| Kết nối: | RS-485 × 1, Power × 1 |
| Giao diện Wiegand: | Output: Wiegand 26/34; Input: Wiegand 26/34 |
| Thời gian nhận diện: | <1s |
| Khoảng cách đọc thẻ: | <5cm |
| USB: | Không |
| Ngôn ngữ: | Không |
| Trạng thái: | Báo hiệu bằng đèn LED (xanh, đỏ) |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà/ Ngoài trời |
| Nhiệt độ làm việc: | -40 ° đến 158 ° F (-40 ° đến + 70 ° C) |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% đến 90% (không ngưng tụ) |
| Tiêu chuẩn chống nước: | IP65 |
| Nguồn cung cấp: | 12VDC, 0.3A |
| Kích thước: | 2,44 "× 5,20" × 1,73 "(62 mm × 132 mm × 44 mm) |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Kết nối máy tính: | iVMS4200, Hik-Connect |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm bao gồm: | Thiết bị, sách hướng dẫn, cáp kết nối |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu đọc vân tay, thẻ từ EM Hikvision DS-K1201EF
0 /5
Chưa có đánh giá nào.