| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Đầu ghi hình 16 kênh eDVR Hikvision DS-E16HGHI-B là đầu thu 16 cổng sử dụng bộ nhớ eSSD 1TB được tích hợp sẵn của dòng eDVR Hikvision. Với tính năng tiện lợi, hoạt động bền bỉ, tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Loại camera kết nối: | Camera IP, Analog |
| Độ phân giải ghi hình: | 2 Megapixel |
| Số camera kết nối: | 16 camera Analog tối đa 2MP + 2 camera IP tối đa 5MP |
| Loại camera kết nối: | HDTVI/AHD/CVI/CVBS/IP |
| Dung lượng ổ cứng: | 960 GB |
| Loại ổ cứng: | SSD |
| Đầu vào âm thanh: | 16 kênh qua cáp đồng trục |
| Đầu ra âm thanh: | 1 kênh qua HDMI |
| Băng thông đến: | 8 Mbps |
| Băng thông đi: | 96Mbps |
| Người dùng từ xa: | 128 |
| Giao thức mạng: | TCP/IP, DHCP, Hik-Connect, DNS, DDNS, NTP, SADP, SMTP, NFS, UPnP™, HTTPS |
| Chuẩn nén hình: | H.265+/H.265 |
| Kết nối USB: | Mặt sau: 2 × USB 2.0 |
| Kết nối ngoại vi: | HDMI, VGA |
| Giao tiếp mạng: | 1, Giao diện Ethernet tự thích ứng RJ45 10/100 Mbps |
| Cổng xuất hình: | 1 cổng HDMI, 1 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | 12VDC, 1A, công suất ≤ 9.5 W (có eSSD) |
| Môi trường làm việc: | -10 °C to 45 °C (14 °F to 113 °F), Độ ẩm 10% to 90% |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 235 × 146.6 × 46.6 mm |
| Trọng lượng: | ≤0.5 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu ghi hình 16 kênh eDVR Hikvision DS-E16HGHI-B được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình 16 kênh eDVR Hikvision DS-E16HGHI-B
0 /5
Chưa có đánh giá nào.