| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 2 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 2 ổ cứng |
Đầu ghi hình 16 kênh Hikvision iDS-7216HUHI-M2/PXT hỗ trợ camera analog đàm thoại 2 chiều, phù hợp lặp đặt camera cho gia đình, văn phòng, cửa hàng, quán ăn … Cùng công nghệ AcuSense sử dụng các thuật toán AI tiên tiến được tích hợp trong camera hoặc đầu ghi video Hikvision để tăng cường sự an toàn cho gia đình và doanh nghiệp. Giúp người dùng tìm kiếm video nhanh hơn và hiệu quả hơn.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Loại camera kết nối: | Camera IP, Analog |
| Độ phân giải ghi hình: | 8 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 16-ch |
| Số camera kết nối: | 16 camera Analog tối đa 8MP + 32 camera IP tối đa 8MP |
| Loại camera kết nối: | HDTVI/AHD/HDCVI/CVBS/Analog |
| Khe cắm ổ cứng: | 2 SATA tối đa 12TB |
| Giao diện nối tiếp: | RS-485 |
| Phân tích người/ xe cộ: | Lên đến 8 kênh |
| Nhận dạng khuôn mặt: | 4 kênh |
| Đầu vào âm thanh: | 4 kênh (tối đa 16 kênh là tùy chọn),RCA (2.0 Vpp, 1 KΩ) 16 kênh qua cáp đồng trục |
| Đầu ra âm thanh: | 1 kênh, RCA (Tuyến tính, 1 KΩ) |
| Khả năng giải mã: | Lên đến 24 kênh 1080P@30fps |
| Tổng băng thông: | 256Mbps |
| Người dùng từ xa: | 128 |
| Giao thức mạng: | TCP/IP, PPPoE, DHCP, Hik-Connect, DNS, DDNS, NTP, SADP, NFS, iSCSI, UPnP™, HTTPS, ONVIF, ISUP |
| Chuẩn nén hình: | H.265 Pro+/H.265 Pro/H.265/H.264+/H.264 |
| Kết nối USB: | Mặt trước: 1 × USB 2.0; Mặt sau: 2 × USB 3.0 |
| Kết nối ngoại vi: | HDMI, VGA |
| Giao tiếp mạng: | 1, Giao diện Ethernet tự thích ứng RJ45 10/100/1000 Mbps |
| Cổng xuất hình: | 1 cổng HDMI, 1 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | 100 to 240 VAC, 50 to 60 Hz, công suất ≤ 20W |
| Môi trường làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F), Độ ẩm 10% to 90% |
| Kích thước: | 384 × 313 × 52 mm |
| Trọng lượng: | ≤2.1 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu ghi hình 16 kênh Hikvision iDS-7216HUHI-M2/PXT được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình 16 kênh Hikvision iDS-7216HUHI-M2/PXT
0 /5
Chưa có đánh giá nào.