| Thương hiệu | Dahua |
|---|---|
| Số kênh | 32 kênh |
| Lưu trữ | 4 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Dahua |
|---|---|
| Số kênh | 32 kênh |
| Lưu trữ | 4 ổ cứng |
Đầu ghi hình Dahua DH-XVR5432L-X sẽ cho phép bạn gán tối đa 32 camera HDCVI / Analog/ IP/ TVI/ AHD độ phân giải 5MP và tối đa 32 camera IP độ phân giải lên đến 8.0 Megapixel. Dahua DH-XVR5432L-X còn cho phép bạn gắn 4 ổ cứng dung lượng đến 10TB và nhiều chức năng khác giúp bạn có một hệ thống an ninh chuyên nghiệp dùng cho gia đình, tiệm vàng, shop thời trang, trung tâm thương mại, công ty…


| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Số kênh kết nối: | 32 camera HDCVI/Analog/IP/TVI/AHD tối đa 5MP |
| Độ phân giải ghi hình: | 5M-N, 4M-N, 1080P, 1080N, 720P, 960H, D1, CIF |
| Chuẩn nén hình: | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Khoảng cách truyền tín hiệu: | Tối đa 1200m (với cáp đồng trục) |
| Kết nối camera IP: | 32 camera tối đa 8MP |
| Khe cắm ổ cứng: | 04 cổng SATA hỗ trợ ổ cứng tối đa 10TB |
| Tính năng: |
– Hỗ trợ điều khiển quay quét thông minh với giao thức dahua |
| Cổng xuất hình: | 01 Cổng HDMI:3840×2160, 1 HDMI/VGA: 1920×1080. |
| Kết nối USB: | 1 USB 2.0 , 1 USB 3.0 |
| Kết nối RS485: | 1 Port, for PTZ Control |
| Kết nối mạng: | 01 Cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps, 128 thiết bị kết nối từ xa |
| Chuẩn giao tiếp: | ONVIF 16.12, CGI Conformant |
| Người dùng: | 128 thiết bị kết nối cùng lúc |
| Dịch vụ: | P2P, tên miền |
| Cổng Audio: | 01 cổng audio input/output |
| Cổng báo động: | Không |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C ~ +70°C (-4°F ~ +158°F) , 0~ 90% RH |
| Nguồn cung cấp: | AC100V-240V, 50/60Hz công suất không ổ cứng 35W |
| Chất liệu: | Vỏ sắt |
| Kích thước: | 440mm×417mm×76mm |
| Trọng lượng: | 7kg (15.43lb) |
| Hãng: | Dahua |
| Nơi sản xuất: | China |
| Chứng nhận: | EN55032, EN55024, EN50130-4, EN60950-1 |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình 32 kênh HDCVI Dahua XVR5432L
0 /5
Chưa có đánh giá nào.