| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
HIKVISION DS-7204HQHI-K1/E là dòng đầu ghi hình hỗ trợ camera HD-TVI, HD-CVI, AHD, Analog để xem và ghi hình. Hỗ trợ gán thêm 2 camera IP tối đa 6MP, cho phép tắt bớt các kênh analog để gán thêm tối đa 6 camera IP 6MP.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Số kênh kết nối: | 4 camera tối đa 4MP+ 2 Camera IP 6MP |
| Loại camera kết nối: | HD-TVI, HD-CVI, AHD, Analog |
| Độ phân giải ghi hình: | 2 Megapixel |
| Chuẩn nén hình: | H.265 Pro+ , H.265 Pro , H.265 , H.264+, H.264 |
| Khe cắm ổ cứng: | 1 SATA tối đa 10TB |
| Âm thanh: | 1 IN/1 OUT |
| Kết nối USB: | 2 |
| Kết nối ngoại vi: | RS-485 |
| Giao tiếp mạng: | 1 cổng mạng RJ45 10/100Mbps |
| Cổng xuất hình: | HDMI, VGA |
| Nguồn cung cấp: | DC 12V/ 1.6A, công suất ≤ 5W |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 265 × 225 × 48 mm (10.4 × 8.9 × 1.9 inch) |
| Trọng lượng: | 1.6 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình 4 kênh Hikvision DS-7204HQHI-K1/E
0 /5
Chưa có đánh giá nào.