| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Đầu ghi hình 4 kênh Hikvision iDS-7104HQHI-M1/S hỗ trợ nhiều dòng camera HD Analog hiện nay và cho phép gán thêm camera IP đến độ phân giải 5MP. Cho phép tắt bớt các kênh Analog để tăng thêm số kênh IPC ở chế độ tăng cường

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Loại camera kết nối: | Camera IP, Analog |
| Độ phân giải ghi hình: | 5 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 4-ch |
| Số camera kết nối: | 4 camera Analog tối đa 8MP + 1 camera IP tối đa 6MP |
| Loại camera kết nối: | HDTVI/AHD/HDCVI/CVBS/IP |
| Khe cắm ổ cứng: | 1 SATA tối đa 10TB |
| Phân tích người/ xe cộ: | Lên đến 2 kênh |
| Đầu vào âm thanh: | 1 kênh, RCA (2.0 Vp-p, 1 KΩ) 4 kênh qua cáp đồng trục |
| Đầu ra âm thanh: | 1 kênh, RCA (Tuyến tính, 1 KΩ) |
| Tổng băng thông: | 72Mbps |
| Người dùng từ xa: | 32 |
| Giao thức mạng: | TCP/IP, PPPoE, DHCP, Hik-Connect, DNS, DDNS, NTP, SADP, NFS, iSCSI, UPnP™, HTTPS, ONVIF |
| Chuẩn nén hình: | H.265 Pro+/H.265 Pro/H.265/H.264+/H.264 |
| Kết nối USB: | Bảng điều khiển thực: 2 × USB 2.0 |
| Kết nối ngoại vi: | HDMI, VGA |
| Giao tiếp mạng: | 1, Giao diện Ethernet tự thích ứng RJ45 10/100 Mbps |
| Wifi: | Có thể kết nối với mạng Wi-Fi bằng thiết bị thu sóng Wi-Fi thông qua giao diện USB |
| Cổng xuất hình: | 1 cổng HDMI, 1 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | 12 VDC / 1.5 A, công suất ≤ 8 W |
| Môi trường làm việc: | -10 °C to +55 °C (+14 °F to +131 °F), Độ ẩm 10% to 90% |
| Kích thước: | 200 × 200 × 48 mm |
| Trọng lượng: | ≤1 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu ghi hình 4 kênh Hikvision iDS-7104HQHI-M1/S được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình 4 kênh Hikvision iDS-7104HQHI-M1/S
0 /5
Chưa có đánh giá nào.