| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
HIKVISION iDS-7208HUHI-M1/FA là dòng đầu ghi hình thông minh thế hệ mới, có chức năng hỗ trợ 16 thư viện khuôn mặt, số khuôn mặt lên tới 500 ( dung lượng mỗi ảnh =< 1MB, tổng dung lượng =<80MB). Lọc báo động giả người/ phương tiện 4 kênh, Tính năng tìm kiếm và phát hiện khuôn mặt ở kênh 1.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Số kênh kết nối: | 8 camera tối đa 8MP+ 8 Camera IP 8MP |
| Loại camera kết nối: | HD-TVI, HD-CVI, AHD, Analog |
| Độ phân giải ghi hình: | 8 Megapixel |
| Chuẩn nén hình: | H.265, H265+, H.264, H264+ |
| Khe cắm ổ cứng: | 1 SATA tối đa 10TB |
| Âm thanh: | 1 IN/1 OUT |
| Kết nối USB: | 2 |
| Kết nối ngoại vi: | RS-485 |
| Giao tiếp mạng: | 1 cổng mạng RJ45 10/100Mbps |
| Cổng xuất hình: | HDMI 2K, VGA, CVBS |
| Nguồn cung cấp: | DC 12V/ 1.5A, công suất ≤ 15W |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 315 × 242 × 45 mm |
| Trọng lượng: | 2 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình 8 kênh AcuSense Hikvision iDS-7208HUHI-M1/FA
0 /5
Chưa có đánh giá nào.