| Thương hiệu | Dahua |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Dahua |
|---|
Đầu ghi hình Dahua NVR616-128-4KS2 sẽ cho phép bạn gán tối đa 128 camera IP độ phân giải 12MP. Dahua NVR616-128-4KS2 còn cho phép bạn gắn 16 ổ cứng dung lượng đến 8TB và nhiều chức năng khác giúp bạn có một hệ thống an ninh chuyên nghiệp dùng cho gia đình, tiệm vàng, shop thời trang, trung tâm thương mại, công ty…


| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Số kênh kết nối: | 128 camera IP tối đa 12MP |
| Độ phân giải ghi hình: | 4K |
| Chuẩn nén hình: | H.265+/H.265 |
| Băng thông: | 320Mpbs |
| Khe cắm ổ cứng: | 16 cổng SATA hỗ trợ ổ cứng tối đa 8TB |
| eSATA: | 1 Cổng |
| Chức năng cao cấp: | Recording, PTZ, Tour, Alarm, Video Push, Email, FTP, Snapshot, Buzzer & Screen tips |
| Cổng xuất hình: | 02 Cổng HDMI:3840×2160, 2 x VGA: 1920×1080 |
| Kết nối USB: | 4 USB |
| RS485: | 1 cổng |
| RS232: | 1 cổng |
| Alarm: | 16 vào / 6 ra |
| Audio: | 1 vào + 1 ra (Đàm thoại 2 chiều) |
| Kết nối mạng: | 2 cổng RJ45(10/100/1000M) |
| Chuẩn giao tiếp: | ONVIF 2.4 |
| Người dùng: | 128 thiết bị kết nối cùng lúc |
| Dịch vụ: | P2P, tên miền |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 55 độ C, 0~ 90% RH |
| Nguồn cung cấp: | AC 100~240V, 50/60 Hz, công suất không ổ cứng 51W |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 485 mm × 516.5 mm × 133.2 mm |
| Trọng lượng: | 17.6 kg |
| Hãng: | DAHUA |
| Nơi sản xuất: | China |
| Chứng nhận: | EN55032, EN55024, EN50130-4, EN60950-1 |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 128 kênh Dahua NVR616-128-4KS2
0 /5
Chưa có đánh giá nào.