| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 2 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 2 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Đầu ghi hình IP 16 kênh Hikvision DS-7616NXI-I2/16P/S là giải pháp an ninh tiên tiến với khả năng nhận dạng khuôn mặt vượt trội, đáp ứng nhu cầu giám sát an ninh hiện đại cho doanh nghiệp, khu vực công cộng và nhà ở. NVR này hỗ trợ kết nối lên đến 16 camera IP, mang đến hình ảnh sắc nét và chi tiết, cùng với các tính năng thông minh hỗ trợ bảo vệ toàn diện.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 12 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 16-ch |
| Đầu vào âm thanh hai chiều: | 1-ch, RCA |
| Đầu ra âm thanh: | 1-ch, RCA |
| CVBS Output: | 1-ch, BNC |
| Nhận diện khuôn mặt: | Lưu trữ 16 thư viện ảnh và 10.000 ảnh chụp |
| Phát hiện chuyển động: | Phát hiện chuyển động 2.0, ANPR, VCA |
| Băng thông đến: | 160 Mbps |
| Băng thông đi: | 256 Mbps |
| Người dùng từ xa: | 128 |
| Giao thức mạng: | TCP/IP, DHCP, IPv4, IPv6, DNS, DDNS, NTP, RTSP, SADP, SMTP, SNMP, NFS, iSCSI, ISUP, UPnP™, HTTP, HTTPS |
| Chuẩn nén hình: | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Khả năng giải mã của đầu ghi: | 16-ch @ 1080p (30 fps) |
| Khe cắm ổ cứng: | 2 SATA tối đa 10TB |
| RAID: | N/A |
| Kết nối USB: | Mặt trước: 1 × USB 2.0; Mặt sau: 1 × USB 3.0 |
| Kết nối ngoại vi: | RS-485 (half-duplex),RS-232, Keyboard |
| Giao tiếp mạng: | 1 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps; 16 cổng PoE 10/100 Mbps |
| Cổng xuất hình: | 1 cổng HDMI, 1 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | công suất ≤ 15 W |
| Môi trường làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F), Độ ẩm 10% to 90% |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 385 × 315 × 52 mm |
| Trọng lượng: | ≤3 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu ghi hình IP 16 kênh Hikvision DS-7616NXI-I2/16P/S được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 16 kênh Hikvision DS-7616NXI-I2/16P/S
0 /5
Chưa có đánh giá nào.