| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 4 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 4 ổ cứng |
Đầu ghi hình IP 16 kênh Hikvision DS-7716NXI-I4/16P/S có thể xác định danh tính chính xác của người trong video hoặc hình ảnh. Cấu hình video có thể phân tích nội dung video, xác định các đối tượng và sự kiện quan trọng.

| Loại sản phẩm: | Camera ghi hình đầu tiên |
| Kết nối camera loại: | IP máy ảnh |
| Độ phân giải ghi màn hình: | 12 Megapixel |
| Kết nối kênh số: | 16-ch |
| Đầu vào âm thanh hai chiều: | 1-ch, RCA |
| Đầu ra âm thanh: | 1-ch, RCA |
| Đầu ra CVBS: | 1-ch, BNC |
| Face ID được nhận: | Lưu trữ 16 thư viện ảnh và 50.000 ảnh chụp |
| Phát hiện chuyển động: | Phát hiện chuyển động 2.0, ANPR, VCA |
| Thông tin về băng thông: | 160 Mb/giây |
| Thông tin băng thông: | 256 Mb/giây |
| Người sử dụng từ xa: | 128 |
| Network Protocol: | TCP/IP, DHCP, IPv4, IPv6, DNS, DDNS, NTP, RTSP, SADP, SMTP, SNMP, NFS, iSCSI, ISUP, UPnP™, HTTP, HTTPS |
| Cấu hình nén chuẩn: | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Khả năng giải mã của đầu ghi: | Kích hoạt AI bằng NVR: 20-ch@1080p (30 fps) Tắt AI bằng NVR: 32-ch@1080p (30 fps) |
| Khe cắm ổ cứng: | 4 SATA tối đa 10TB |
| đột kích: | không áp dụng |
| Kết nối USB: | Mặt trước: 2 × USB 2.0; Mặt sau: 1 × USB 3.0 |
| Kết nối ngoại vi: | 2 RS-485 (bán song công), 1 RS-232 |
| Mạng tiếp theo: | 1 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps; 16 cổng PoE 10/100 Mbps |
| Cấu hình cổng xuất: | 2 cổng HDMI, 1 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | 100 đến 240 VAC/công suất 30 W |
| Môi trường làm việc: | -10 °C đến 55 °C (14 °F đến 131 °F), Độ ẩm 10% đến 90% |
| Chất liệu: | loại kim loại |
| Kích thước: | 440×391×75mm |
| Khối lượng: | 3,6 kg |
| Treo: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | Trung Quốc |
Đầu ghi hình IP 16 kênh Hikvision DS-7716NXI-I4/16P/S được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua hàng ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát , Camera Wifi , Chuông cửa có hình , Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 16 kênh Hikvision DS-7716NXI-I4/16P/S
0 /5
Chưa có đánh giá nào.