| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | >64 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | >64 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Đầu ghi hình IP 256 kênh Hikvision DS-96256NI-H24R/Pro không chỉ là một thiết bị ghi hình, đầu thu mà còn mang đến khả năng quản lý thông minh, xem trực tiếp và phát lại dữ liệu video với độ phân giải cao. Đây là lựa chọn hàng đầu hiện nay để xây dựng hệ thống giám sát an ninh trong gia đình và doanh nghiệp.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 32 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 256-ch |
| Đầu vào âm thanh hai chiều: | 1-ch, 3.5mm |
| Đầu ra âm thanh: | 1-ch, 3.5mm |
| LCD Output: | 7-inch LCD touch display (resolution: 1024 × 600) |
| Băng thông đến: | 1280Mbps |
| Băng thông đi: | 1280Mbps |
| Người dùng từ xa: | 256 |
| Giao thức mạng: | TCP/IP, DHCP, IPv4, IPv6, DNS, DDNS, NTP, RTSP, SADP, SMTP, SNMP, NFS, iSCSI, ISUP, UPnP™, HTTP, HTTPS |
| Chuẩn nén hình: | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Khả năng giải mã của đầu ghi: | 3-ch@32 MP (30 fps)/3-ch@24 MP (30fps)/6-ch@16 MP (30fps)/12-ch@8 MP (30fps)/24-ch@4 MP (30fps)/48-ch@2 MP (30fps) |
| Khe cắm ổ cứng: | 24 SATA tối đa 20TB |
| RAID: | RAID0, RAID1, RAID5, RAID6, RAID10 |
| Kết nối USB: | Mặt trước: 2 × USB 2.0; Mặt sau: 4 × USB 3.0 |
| Kết nối ngoại vi: | RS-232, RS-485 |
| Giao tiếp mạng: | 4 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps |
| Cổng xuất hình: | 2 cổng HDMI, 1 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | 100 to 240 VAC/ công suất ≤ 75 W |
| Môi trường làm việc: | 0 °C to + 50 °C (32 °F to 122 °F), Độ ẩm 10% to 90% |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 447 × 489 × 173 mm (17.6 × 19.3 × 6.8 inch) |
| Trọng lượng: | ≤25 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu ghi hình IP 256 kênh Hikvision DS-96256NI-H24R/Pro được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 256 kênh Hikvision DS-96256NI-H24R/Pro
0 /5
Chưa có đánh giá nào.