| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | >64 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | >64 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Đầu ghi hình IP 256 kênh Hikvision DS-96256NI-I24 hỗ trợ lên đến 256 kênh camera IP với độ phân giải lên đến 32 Megapixels, giúp bạn quan sát và ghi lại hình ảnh với độ chi tiết cao. Chuẩn nén hình ảnh linh hoạt bao gồm H.264, H.264+, H.265 và H.265+ giúp tiết kiệm dung lượng lưu trữ và băng thông mạng mà vẫn đảm bảo chất lượng hình ảnh.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 32 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 256-ch |
| Đầu vào âm thanh hai chiều: | 1-ch, RCA |
| Đầu ra âm thanh: | 1-ch, RCA |
| LCD Output: | One 7 inch LCD |
| Băng thông đến: | 768Mbps |
| Băng thông đi: | 768Mbps |
| Người dùng từ xa: | 256 |
| Giao thức mạng: | IPv6, HTTPS, UPnP, SNMP, NTP, SADP, SMTP, NFS, iSCSI, PPPoE, DDNS |
| Chuẩn nén hình: | H.265+/H.265/H.264+/H.264/MPEG4/MJPEG |
| Khả năng giải mã của đầu ghi: | 1-ch@32 MP (8160 × 3616, 30 fps)/5-ch@8 MP(30 fps)/10-ch@4 MP(30 fps)/20-ch@1080p(30 fps)/40-ch@720p(30 fps) |
| Khe cắm ổ cứng: | 24 SATA tối đa 10TB |
| RAID: | RAID0, RAID1, RAID5, RAID 6, and RAID10 |
| Kết nối USB: | Mặt trước: 2 × USB 2.0; Mặt sau: 2 × USB 3.0 |
| Kết nối ngoại vi: | RS-232; RS-485; Keyboard |
| Giao tiếp mạng: | 4 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps |
| Cổng xuất hình: | 2 cổng HDMI, 1 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | 100 to 240 VAC/ công suất ≤ 140 W |
| Môi trường làm việc: | 0 °C to + 50 °C (32 °F to 122 °F), Độ ẩm 10% to 90% |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 447 × 528 × 172mm (17.6 × 20.8 × 6.8 inch) |
| Trọng lượng: | ≤23 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu ghi hình IP 256 kênh Hikvision DS-96256NI-I24 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 256 kênh Hikvision DS-96256NI-I24
0 /5
Chưa có đánh giá nào.