| Thương hiệu | Honeywell |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Honeywell |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Honeywell HEN04103 là dòng đầu ghi IP hỗ trợ camera độ phân giải lên đến 8.0 Megapixel Ultra HD 4K, kèm khả năng gắn ổ cứng lên đến 16TB. Hỗ trợ 4 cổng PoE để kết nối đến camera không cần đi dây nguồn.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Số kênh kết nối: | 4 kênh IP tối đa 8MP |
| Cổng POE: | 04 Port PoE |
| Độ phân giải ghi hình: | 8MP/ 6MP/ 5MP/ 4MP/ 3MP/ 1080P/ 1.3MP/ 720P |
| Chuẩn nén hình: | H.265/H.264/MJPEG. |
| Kênh hiển thị: | 1/4 |
| Khoảng cách truyền tín hiệu: | Tối đa 150m (với cáp CAT6) |
| Khe cắm ổ cứng: | 02 cổng SATA hỗ trợ ổ cứng tối đa 8TB |
| Tính năng: |
– Hỗ trợ điều khiển quay quét thông minh |
| Cổng xuất hình: | 1 x HDMI (3840×2160P) / 1 x VGA (1920×1080P) |
| Kết nối USB: | 2 (1 rear USB3.0; 1 front USB2.0) |
| RS232: | 1 Port |
| Kết nối mạng: | 01 Cổng mạng RJ45 (10/100/1000Mbps), 128 thiết bị kết nối từ xa |
| Dịch vụ: | P2P, tên miền |
| Cổng Audio: | 1 vào /1 ra, RCA |
| Cổng báo động: | 4 vào / 2 ra |
| Chuẩn kết nối: | ONVIF 2.4, SDK, CGI |
| Phần mềm / ứng dụng: | Honview |
| Nhiệt độ hoạt động: | –10°C to 55°C (14°F to 131°F) |
| Độ ẩm: | 10% to 90% |
| Nguồn cấp: | 100~240 VAC, 50/60 Hz, công suất 25.5W |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 375mm×281.5mm×56mm |
| Trọng lượng: | 1.6kg (3.5 lb) |
| Hãng: | HONEYWELL |
| Nơi sản xuất: | China |
| Chứng nhận: | EN55032, EU: EN60950-1, EN50581: 2012, FCC |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 4 kênh Honeywell HEN04103
0 /5
Chưa có đánh giá nào.