| Thương hiệu | Dahua |
|---|---|
| Số kênh | 64 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Dahua |
|---|---|
| Số kênh | 64 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Đầu ghi hình Dahua DHI-NVR5864-4KS2 sẽ cho phép bạn gán tối đa 64 camera IP độ phân giải lên đến 12.0 Megapixel. DHI-NVR5864-4KS2 còn cho phép bạn gắn 8 ổ cứng dung lượng đến 10TB và nhiều chức năng khác giúp bạn có một hệ thống an ninh chuyên nghiệp dùng cho gia đình, tiệm vàng, shop thời trang, trung tâm thương mại, công ty…

Thông số kỹ thuật của Dahua DHI-NVR5864-4KS2| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Số kênh kết nối: | 64 kênh IP tối đa 12MP |
| Cổng POE: | Không |
| Độ phân giải ghi hình: | 4-ch@8MP(30fps), 16-ch@1080P(30fps) |
| Chuẩn nén hình: | Smart H.265+/H.265/Smart H.264+/H.264/MJPEG |
| Khoảng cách truyền tín hiệu: | Tối đa 150m (với cáp CAT6) |
| Khe cắm ổ cứng: | 08 cổng SATA hỗ trợ ổ cứng tối đa 10TB |
| Tính năng: |
– Hỗ trợ điều khiển quay quét thông minh với giao thức dahua, hỗ trợ xem lại và trực tiếp qua mạng máy tính thiết bị di động. – Chế độ cảnh báo theo sự kiện (chuyển động. xâm nhập , mất kết nối) với các chứng năng Recording, PTZ, Tour, Alarm, Video Push, Email, FTP, Snapshot, Buzzer & Screen tips. |
| Cổng xuất hình: | 01 Cổng màn hình HDMI/VGA với phân giải 3840×2160, 1920×1080 |
| eSATA: | 1 |
| Kết nối USB: | 3 ports |
| Kết nối mạng: | 01 Cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps, 128 thiết bị kết nối từ xa |
| Chuẩn kết nối: | ONVIF 2.4, SDK, CGI |
| Dịch vụ: | P2P, tên miền |
| Cổng Audio: | 01 cổng audio input/output hỗ trợ đàm thoại 2 chiều |
| Cổng báo động: | 16 vào, 6 ra |
| Kết nối RS232: | Có |
| Nguồn cung cấp: | AC 100~240V, 50/60 Hz, công suất không ổ cứng 16.7W |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 31.5U, 440mm x 411.2mm x 76mm |
| Trọng lượng: | 7kg (without HDD) |
| Hãng: | Dahua |
| Nơi sản xuất: | China |
| Chứng nhận: | EN55032, EN55024, EN50130-4, EN60950-1 |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 64 kênh Dahua DHI-NVR5864-4KS2
0 /5
Chưa có đánh giá nào.