| Thương hiệu | Hanwha Vision |
|---|---|
| Số kênh | 64 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Hỗ trợ AI (Nhận diện mặt) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hanwha Vision |
|---|---|
| Số kênh | 64 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Hỗ trợ AI (Nhận diện mặt) |
Wisenet XRN-6410DB4 là dòng đầu ghi hình camera IP chất lượng cao, công nghệ AI thông minh cùng với khả năng kết nối camera độ phân giải rất cao lên đến 8K (32MP)


Wisenet AI NVR XRN-6410DB4 có thể phát và quay video độ phân giải cao lên đến 8K hỗ trợ 64CH. Nó nâng cao đáng kể hiệu quả hoạt động với phân tích đối tượng (Người, khuôn mặt, phương tiện, biển số xe) thông qua tìm kiếm AI.
| Loại sản phẩm: | Camera giám sát |
| Số kênh kết nối: | 64 camera IP |
| Độ phân giải: | 8K (32 Megapixel) |
| Chuẩn nén hình: | H.265/H.264 |
| Kênh hiển thị: | 1/ 2H/ 2V/ 3V/ 4/ 6/ 8/ 9/ 13/ 16/ 25/ 36/ 64/ |
| Khe cắm ổ cứng: | 16 port x 10TB |
| Chuẩn kết nối: | Wisenet, ONVIF |
| RAID: | RAID-5/6(Array Size : 8 HDD x 2 Array) |
| Xem từ xa: | P2P(QR code) (iOS, Android) |
| Nút reset: | Có |
| HDMI: | 2 cổng |
| Alarm I/O: | 8 IN/ 4 OUT |
| Audio I/O: | 1 OUT |
| Kết nối mạng: | TCP/ IP, 10/100Mbps |
| Phần mềm, ứng dụng: | Wisenet |
| Người dùng: | 20 người |
| USB: | 4 cổng (Front 2 x USB 2.0, Rear 2 x USB 3.0) |
| Điều khiển qua: | Mouse, Web, Controller (SPC-2000) |
| Ngôn ngữ: | – English, French, German, Italian, Spanish, Russian, Korean, Chinese, Japanese, Thai, Vietnam,…. |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C to +40°C(32℉ to 104℉) |
| Độ ẩm: | 20% ~ 85% RH |
| Nguồn cung cấp: | 100 ~ 240 VAC ±10%; 50/60 Hz (Single SMPS). Max. 265W |
| Kích thước: | 440.0 x 132.0 x 571.1mm |
| Chất liệu: | Metal |
| Cân năng: | 14.1Kg(31.1 lb) |
| Hãng: | WISENET |
| Nơi sản xuất: | Việt Nam |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 64 kênh Wisenet XRN-6410DB4
0 /5
Chưa có đánh giá nào.