| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Đầu ghi IP 8 kênh Hikvision DS-7608NI-Q1/8P có kết nối 8 IP camera tối đa 8MP, hỗ trợ cổng Ethernet Gigabit. Băng thông vào/ra: 80 Mbps/ 80 Mbps, hỗ trợ 8 cổng PoE RJ-45 10/100 Mbps, hỗ trợ 1 cổng SATA, tối đa 8TB mỗi ổ. Hỗ trợ HDMI, VGA, Audio in/out, nguồn cung cấp: 48V, 2A, 10W

| Loại sản phẩm: | Camera ghi hình đầu tiên |
| Kết nối camera loại: | IP máy ảnh |
| Độ phân giải ghi màn hình: | 8 Megapixel |
| Kết nối kênh số: | 8-ch |
| Đầu vào âm thanh hai chiều: | 1-ch, RCA |
| Đầu ra âm thanh: | 1-ch, RCA |
| Đầu ra CVBS: | không áp dụng |
| Thông tin về băng thông: | 80 Mb/giây |
| Thông tin băng thông: | 80 Mb/giây |
| Người sử dụng từ xa: | 32 |
| Network Protocol: | TCP/IP, DHCP, IPv4, IPv6, DNS, DDNS, NTP, RTSP, SADP, SMTP, SNMP, NFS, iSCSI, ISUP, UPnP™, HTTP, HTTPS |
| Cấu hình nén chuẩn: | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Khả năng giải mã của đầu ghi: | 1-ch@8 MP (30 khung hình/giây)/3-ch@4 MP (30 khung hình/giây)/6-ch@1080p (30 khung hình/giây) |
| Khe cắm ổ cứng: | 1 SATA tối đa 8TB |
| đột kích: | không áp dụng |
| Kết nối USB: | 2 × USB 2.0 |
| Kết nối ngoại vi: | không áp dụng |
| Mạng tiếp theo: | 1 cổng mạng RJ45 10/100Mbps; 8 cổng PoE RJ-45 10/100 Mbps |
| Cấu hình cổng xuất: | 1 cổng HDMI, 1 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | 48 VDC/ 1.88 A, công suất 10 W |
| Môi trường làm việc: | -10 °C đến 55 °C (14 °F đến 131 °F), Độ ẩm 10% đến 90% |
| Chất liệu: | loại kim loại |
| Kích thước: | 320×240×48mm |
| Khối lượng: | 1 kg |
| Treo: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | Trung Quốc |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Hikvision DS-7608NI-Q1/8P được Nhà phân phối chính hãng Công nghệ phân phối, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua hàng ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát , Camera Wifi , Chuông cửa có hình , Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 8 kênh Hikvision DS-7608NI-Q1/8P
0 /5
Chưa có đánh giá nào.