| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 2 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Hỗ trợ AI (Nhận diện mặt) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 2 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Hỗ trợ AI (Nhận diện mặt) |
Là dòng đầu ghi hình camera thông minh hỗ trợ phát hiện chuyển động, lọc báo động giả và Hỗ trợ truyền âm thanh qua cáp đồng trục; hỗ trợ đàm thoại 2 chiều qua kênh 1 khi sử dụng loa và mic rời cắm vào đầu ghi.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Số kênh kết nối: | 8 camera |
| Loại camera kết nối: | IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 12 Megapixel |
| Chuẩn nén hình: | H.265+ ,H.265 , H.264+, H.264 |
| Khe cắm ổ cứng: | 2 SATA tối đa 10TB |
| Âm thanh: | 1 IN/1 OUT |
| Kết nối USB: | 2 |
| Kết nối ngoại vi: | RS-485 |
| Giao tiếp mạng: | 1 cổng mạng RJ45 100/1000Mbps |
| Cổng xuất hình: | HDMI, VGA |
| Nguồn cung cấp: | 12 VDC, 2.5 A, công suất ≤ 8W |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 385 mm × 315 mm × 52 mm |
| Trọng lượng: | 1 kg |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Hikvision DS-7608NXI-K2 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 8 kênh Hikvision DS-7608NXI-K2
0 /5
Chưa có đánh giá nào.