| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Hikvision DS-E08NI-Q1/8P tích hợp sẵn ổ cứng eSSD dung lượng 1TB. Sử dụng công nghệ mới giúp tiêu thụ ít điện năng, chuẩn nén hình H.265+/H.265, băng thông vào/ ra: 60 Mbps/ 60 Mbps. Kết nối 8 camera IP tối đa 4MP, khả năng giải mã lên đến 4-ch 1080p.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 4 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 8-ch |
| Băng thông đến: | 60 Mbps |
| Băng thông đi: | 60 Mbps |
| Người dùng từ xa: | 128 |
| Giao thức mạng: | TCP/IP, DHCP, IPv4, IPv6, DNS, DDNS, NTP, RTSP, SADP, SMTP,NFS, iSCSI, ISUP, UPnP™, HTTP, HTTPS |
| Chuẩn nén hình: | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Khả năng giải mã của đầu ghi: | 4-ch@1080p (25 fps) |
| Khe cắm ổ cứng: | 1TB SSD |
| RAID: | N/A |
| Kết nối USB: | Mặt sau: 2 × USB 2.0 |
| Giao tiếp mạng: | 1 cổng mạng RJ45 10/100Mbps; 8 cổng PoE RJ-45 10/100 Mbps |
| Cổng xuất hình: | 1 cổng HDMI |
| Nguồn cung cấp: | 48VDC/ 1.36A, công suất ≤ 10 W |
| Môi trường làm việc: | -10 °C to 50 °C (14 °F to 122 °F), Độ ẩm 10% to 90% |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 225 ×122 ×27 mm |
| Trọng lượng: | ≤0.57 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Hikvision DS-E08NI-Q1/8P được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 8 kênh Hikvision DS-E08NI-Q1/8P
0 /5
Chưa có đánh giá nào.