| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR12-8200FAN hỗ trợ 1 ổ cứng SATA với dung lượng 8TB giúp sản phẩm mang lại hình ảnh rõ nét và chi tiết. Đồng thời, NVR12-8200FAN cung cấp nhiều tùy chọn ghi hình, bao gồm ghi theo lịch trình, theo sự kiện hoặc ghi liên tục nên được nhiều gia đình sử dụng hiện nay.

| Loại sản phẩm: | Hệ thống camera giám sát |
| Hãng: | Provision-ISR |
| Nơi sản xuất: | China |
| Đầu vào: | 8 kênh 12MP at 25fps |
| Loại camera kết nối: | IP Camera |
| Tương thích với tín hiệu ngõ ra: | HDMI (4K,1080P) VGA (1280X1024) |
| Chuẩn nén hình ảnh: | H.265 |
| Hỗ trợ: | 1 ổ cứng SATA với dung lượng 8TB |
| Báo động: | 8 in/4 out (+ IPC inputs/outputs) |
| Audio: | 1 in/1 out (+ IPC inputs/outputs) |
| Video Analytics: | Yes (Must be supported by IPC) |
| Support DDA, Face recognition, LPR and Fish-Ey: | Có |
| Môi trường làm việc: | 0°~50°C |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR12-8200FAN được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR12-8200FAN
0 /5
Chưa có đánh giá nào.