| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR5-8200XN(MM) được trang bị chức năng phân tích video và bảo hiểm để kết nối tới 8 camera video IP chất lượng cao.
Để lưu bản ghi, bạn cần thêm ổ cứng HDD SATA 3.5" lên đến 6 TB. Để bảo vệ không gian lưu trữ, quá trình xử lý video được thực hiện với các codec H.265+, H.265, H.264+, H. 264, v.v. khi nén Độ sáng của video bị mất ở mức cao.
Đầu ghi video được trang bị hai đầu ra video – VGA và HDMI. Bạn có thể xem hình ảnh trên màn hình hoặc TV. Để kết nối thiết bị với camera IP qua Internet, có thể sử dụng RJ45 (LAN). Khi dùng Internet, bạn có thể tạo video trên máy tính xách tay, máy tính cá nhân, điện thoại thông minh, máy tính bảng. Bạn cũng có thể xem video từ camera hoặc từ kho lưu trữ bản ghi, cũng như điều chỉnh cài đặt của nhà đăng ký. Trình ghi video cung cấp khả năng phát hiện roc bằng phần mềm – khi phát hiện roc trong vùng bảo mật, trình ghi video có thể kích hoạt kết nối robot của máy quay video PTZ, đồng thời in ra các bản ghi trong kho lưu trữ từ một số máy quay video IP, cũng như gửi qua email một bức ảnh về những gì sắp xảy ra.

| Loại sản phẩm: | Hệ thống camera giám sát |
| Hãng: | Provision-ISR |
| Nơi sản xuất: | China |
| Đầu vào: | 8 kênh |
| Loại camera kết nối: | IP Camera |
| Đầu ra: | VGA, HDMI |
| Ổ cứng: | 1 ổ cứng SATA dung lượng tối đa 6TB |
| Cổng giao diện: | RJ-45 (10/100M) |
| Định dạng giải mã: | H.264, H.265, H.265+, H.264+ |
| Cường độ áp suất: | 5W |
| Điện áp: | DC 48V |
| Tiện ích mở rộng: | Đầu ghi video NVR |
| Tính năng: |
Điều chỉnh đối tượng, xác định loại mục tiêu (người/phương tiện), vượt giới hạn, xâm chiếm một khu vực |
| Giao thức: |
HTTPS,TCP/IP,IPv4/IPv6,UPnP,SNMP, RTSP,SSL,SMTP,NTP,DHCP,DDNS,FTP,P2P,802.1x |
| Tốc độ: | 64Mb/giây |
| Kích thước ghi tối đa: | 5MP |
| Điện năng tiêu thụ (không có ổ cứng): | 5W |
| Môi trường làm việc: | 0°~50°C |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Kích thước: | 255 x 220 x 45mm |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR5-8200XN(MM) được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR5-8200XN(MM)
0 /5
Chưa có đánh giá nào.