| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 2 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 2 ổ cứng |
HIKVISION DS-7608NXI-K2/S là dòng đầu ghi hình thông minh thế hệ mới, có chức năng chụp ảnh và so sánh hình ảnh khuôn mặt. Lưu trữ lên tới 10.000 ảnh khuôn mặt với 16 thư viện hình ảnh.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Số kênh kết nối: | 8 camera tối đa 8MP |
| Độ phân giải ghi hình: | 8 Megapixel |
| Chuẩn nén hình: | H.265, H265+, H.264, H264+ |
| Khe cắm ổ cứng: | 2 SATA tối đa 8TB |
| Âm thanh: | 1 IN/1 OUT |
| Kết nối USB: | 2 |
| Kết nối ngoại vi: | RS-485 |
| Giao tiếp mạng: | 1 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps |
| Băng thông: | Băng thông đầu vào/ra: 80/256Mbps. |
| Cổng xuất hình: | HDMI 4K & VGA độc lập |
| Nguồn cung cấp: | DC 12V, công suất 30W |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 385 × 315 × 52 mm |
| Trọng lượng: | 1.8kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP ACUSENSE 8 kênh Hikvision DS-7608NXI-K2/S
0 /5
Chưa có đánh giá nào.