| Thương hiệu | Hanwha Vision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 2 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hanwha Vision |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 2 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Wisenet TRM-810S/VAP là dòng đầu ghi hình camera chất lượng cao chuyên dụng dành cho ngành công nghiệp vận tại, được lắp đặt trên các xe ô tô, tàu thuyền hay những phương tiện di chuyển. Cùng với đó là khả năng kết nối camera độ phân giải rất cao lên đến 8MP, 2 khay cắm ổ ứng dung lượng lên đến 8TB.


TRM-810S hỗ trợ theo dõi lộ trình của xe. Kết quả tìm kiếm được cung cấp là theo dõi xe qua GPS, thông tin thiết bị và danh sách sự kiện, giúp người dùng có thể phát lại từng bản ghi sự kiện để đánh giá tình huống sự kiện. Với tính năng tìm kiếm sử dụng bản đồ này, người dùng có thể chỉ định một khu vực trên bản đồ để truy cập thông tin về các tuyến đường hoặc sự kiện của phương tiện trong khu vực.
| Loại sản phẩm: | Camera giám sát |
| Số kênh kết nối: | 8 camera IP qua PoE |
| Độ phân giải: | 8.0 Megapixel (3840 x 2160) |
| Chuẩn nén hình: | H.265/H.264 |
| Kênh hiển thị: | 1/4/9 |
| Bản đồ: | Google, Open street Map |
| Khe cắm ổ cứng: | 2 port x 4TB |
| Độ phân giải ghi hình: | 8MP ~ CIF |
| RAID: | 1 |
| Xem từ xa: | Wisenet DDNS (iOS, Android) |
| Nút reset: | Không |
| Cổng xuất hình: | HDMI x 1, VGA x 1, DVI x 1 |
| Alarm I/O: | 6 IN/ 4 OUT |
| Audio I/O: | Có |
| Kết nối mạng: | TCP/ IP, 10/100/1000Mbps |
| Kết nối wifi: | Có |
| Phần mềm, ứng dụng: | Wisenet |
| Người dùng: | 4 người |
| USB: | 3 cổng |
| Điều khiển qua: | Mouse, Web, Controller |
| Ngôn ngữ: | – English, French, German, Italian, Spanish, Russian, Korean, Chinese, Japanese, Thai…. |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25 to +55 °C(-13 to +131 °F) |
| Độ ẩm: | 20% ~ 85% RH |
| Nguồn cung cấp: | 9 ~ 36V DC. Max. 122W |
| Kích thước: | 210 x 80 x 250 mm (8.27″ x 3.15″ x 9.84″) |
| Chất liệu: | Steel |
| Cân năng: | 3.4Kg(7.5lb) |
| Hãng: | WISENET |
| Nơi sản xuất: | Việt Nam |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP di động 8 kênh Wisenet TRM-810S
0 /5
Chưa có đánh giá nào.