| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Là dòng đầu ghi hình camera thông minh nhỏ gọn nhất hiện nay, mang đến nhiều tiện lợi, thẩm mỹ cao khi sử dụng. Ngoài ra, sản phẩm còn có rất nhiều công nghệ mới được áp dụng.

Bằng việc trang bị sẵn ổ cứng công nghệ mới eSSD tiêu thụ ít điện năng hơn, tiết kiệm chi phí hơn so với các dòng đầu ghi hình NVR truyền thống là bạn phải lắp đặt thêm ổ cứng bên ngoài. Hiệu quả đo được có thể giảm mức tiêu thụ năng lượng của bạn gần 45%. Hơn nữa, năng lượng được tiết kiệm bởi eNVR gần tương đương với tất cả năng lượng mà một cây trưởng thành hấp thụ trong một năm, điều này có ý nghĩa rất lớn đối với trái đất.

Dòng eNVR nhỏ gọn có thể cầm trong lòng bàn tay, giúp bạn dễ dàng cất giữ tại nơi làm việc hoặc văn phòng tại nhà. Đặt nó ở bất cứ đâu ngay cả trong không gian chật hẹp. Khi nó đang chạy, bạn sẽ khó nhận thấy nó ở đó.

| Loại sản phẩm: | Hệ thống camera giám sát |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Số kênh kết nối: | 4 camera 4MP |
| Loại camera kết nối: | IP Camera |
| Độ phân giải ghi hình: | 2 Megapixel |
| Chuẩn nén hình: | H.265+ ,H.265 , H.264+, H.264 |
| Ổ cứng: | eSSD 1TB |
| Âm thanh: | Không |
| Kết nối USB: | 2 |
| Kết nối ngoại vi: | Không |
| Giao tiếp mạng: | 1 cổng mạng RJ45 100Mbps |
| Cổng xuất hình: | HDMI |
| Nguồn cung cấp: | 12 VDC, 1A, công suất ≤ 10W |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 95 × 97 × 27 mm (3.7" × 3.8" × 1.1") |
| Trọng lượng: | ≤ 0.24 kg |
Đầu ghi hình IP eNVR 4 kênh Hikvision DS-E04NI-Q1 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP eNVR 4 kênh Hikvision DS-E04NI-Q1
0 /5
Chưa có đánh giá nào.