| Thương hiệu | Vivotek |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Vivotek |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Vivotek ND8212W là dòng đầu ghi hình mạng chất lượng cao khi có thể hỗ trợ kết nối 4 camera IP qua kết nối không dây hoặc có dây với độ phân giải tối đa 8.0 Megapixel. Hỗ trợ lên đển 1 khe cắm ổ cứng 6TB giúp tăng thời gian lưu trữ đáng kể.

NVR thế hệ tiếp theo này hỗ trợ tối đa 4 camera IP thông qua kết nối Wi-Fi 2.4Ghz.
• Dễ dàng lắp đặt để tiết kiệm chi phí và thời gian.
• Không cần khoan và ổ cắm mạng.
• Ít thiệt hại tiềm ẩn hơn và thẩm mỹ hơn.
• Dễ dàng di chuyển hoặc định vị lại sau khi cài đặt.
Với chuẩn H.265 và công nghệ Smart Stream của VIVOTEK, VIVOTEK NVR không chỉ có thể cung cấp video chất lượng cao mà còn tiết kiệm băng thông mạng và dung lượng ghi hơn so với chuẩn H.264 thông thường.
Hỗ trợ đầu vào video camera IP 4K và đầu ra video cục bộ 4K, NVR của VIVOTEK có thể cung cấp cho người dùng độ phân giải video độ nét cao hơn, đảm bảo họ sẽ không bao giờ bỏ lỡ một chi tiết nào trong cả giám sát và quay video.
NVR của VIVOTEK cung cấp đồng thời cả hai chế độ LiveView và Playback cho một camera mạng mắt cá. Chúng cũng cung cấp nhiều chế độ hiển thị khử cong vênh mắt cá, bao gồm 1O, 1P, 1R, 1O3R, 1O8R, cho phép người dùng theo dõi mọi góc độ hoặc tận hưởng hình ảnh chi tiết chính xác để có trải nghiệm giám sát toàn diện.
Ứng dụng VIVOCloud miễn phí giúp giám sát nhẹ và di động, đảm bảo hoạt động hiệu quả. Công nghệ P2P mới nhất giúp việc truy cập từ xa trở nên thuận tiện hơn, chỉ cần quét mã QR và cài đặt ứng dụng, người dùng có thể xem các luồng trực tiếp và phát các clip đã quay với giao diện trực quan mọi lúc, mọi nơi. Được trang bị chức năng Thông báo đẩy, người dùng sẽ trực tiếp nhận được thông báo cảnh báo trên thiết bị di động Android / iOS của họ và trực tiếp phát lại video để kiểm tra xem có hoạt động đáng ngờ nào không.
Để cung cấp cho người dùng một trải nghiệm trực quan cao, nó cho phép xác định vị trí của các camera IP và kết nối với NVR mà không cần nhập mật khẩu dài. Sau đó, Auto Setup Wizard sẽ thiết lập một cách thuận tiện cấu hình tập trung để giảm thời gian kết nối xuống còn trong vòng 2 phút.
| Loại sản phẩm: | Camera giám sát |
| Số kênh kết nối: | 4 camera IP |
| Độ phân giải: | 8.0 Megapixel, (3840×2160 Pixels) |
| Chuẩn nén hình: | H.264 |
| Kênh hiển thị: | 1/4 |
| Khoảng cách truyền tín hiệu: | Tối đa 200m (với cáp CAT6) |
| Khe cắm ổ cứng: | 01 cổng SATA hỗ trợ ổ cứng tối đa 6TB |
| RAID : | Không |
| Tính năng: | – Hỗ trợ điều khiển quay quét thông minh – Hỗ trợ xem lại và trực tiếp qua mạng máy tính, thiết bị di động. – Cảnh báo theo sự kiện (chuyển động, xâm nhập, mất kết nối) |
| Cổng xuất hình: | HDMI: 3840×2160 |
| Kết nối mạng: | 1 cổng mạng 10/100/1000Mbps Ethernet (RJ-45) |
| Kết nối wifi: | 2.4Ghz 802.11 b/g/n |
| Chuẩn giao thức kết nối: | ONVIF |
| Cổng USB: | USB 2.0 x 2 |
| Cổng Audio: | Không |
| Cổng báo động: | Không |
| Phần mềm, ứng dụng: | VIVOCloud, iViewer (iOS/Android), Internet Explorer 9 |
| Người dùng: | quản trị, sử dụng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5°C ~ 35°C (41°F ~ 95°F |
| Độ ẩm: | 0–95% |
| Ngôn ngữ: | English, French, Italian, Spanish, German, Russian,Portuguese, Thai, Simplified Chinese, Japanese |
| Nguồn cung cấp: | DC 12V 3A, 15.6 W |
| Kích thước: | 198 (W) x 200 (D) x 47(H) mm |
| Chất liệu: | Thép hợp kim |
| Cân năng: | 560 g (without HDD) |
| Hãng: | VIVOTEK |
| Nơi sản xuất: | Taiwan |
| Chứng nhận: | CE, LVD, FCC, VCCI, C-Tick, UL |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP Wifi 4 kênh Vivotek ND8212W
0 /5
Chưa có đánh giá nào.