| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | Thẻ nhớ Micro SD |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | Thẻ nhớ Micro SD |
Đầu ghi hình Wifi 2 kênh Hikvision DS-7102NI-S1/W là đầu ghi hình Camera IP 2 kênh, có chức năng kết nối wifi, hỗ trợ phân giải camera lên đến 4MP. Băng thông đầu vào và đầu ra 20 Mbps, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 512GB, hỗ trợ cổng mạng 10/100Mbps, kết nối thêm camera dễ dàng.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 4 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 2-ch |
| Băng thông đến: | 20 Mbps |
| Băng thông đi: | 20 Mbps |
| Khe cắm thẻ nhớ: | Thẻ nhớ tối đa 512 GB |
| Băng tần: | 2.4 GHz |
| Cấu trúc Anten: | High gain antenna |
| Tốc độ truyền: | 150 Mbps |
| Tiêu chuẩn truyền tải: | IEEE 802.11b/g/n/ax |
| Giao tiếp mạng: | 1 cổng mạng RJ45 10/100Mbps |
| Nguồn cung cấp: | 12 VDC/ 1 A, công suất ≤ 6 W |
| Môi trường làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F), Độ ẩm 10% to 90% |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 163 x 125 x 26 mm |
| Trọng lượng: | ≤500g |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu ghi hình Wifi 2 kênh Hikvision DS-7102NI-S1/W được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình Wifi 2 kênh Hikvision DS-7102NI-S1/W
0 /5
Chưa có đánh giá nào.