| Thương hiệu | Dahua |
|---|---|
| Xác thực | Vân tay |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Dahua |
|---|---|
| Xác thực | Vân tay |
Dahua DHI-ASM102 là thiết bị chuyên dụng có khả năng đọc và thiết lập thông tin vân tay người dùng rất thông dụng hiện nay. Dahua DHI-ASM102 sẽ giúp bạn quản lý nhân sự, kiểm soát vào ra dễ dàng. Với thiết kế chắc chắn, nhỏ gọn sẽ rất phù hợp với nhu cầu sử dụng cho văn phòng, cơ quan, các tổ chức, nhà máy, xí nghiệp….
Thông số kỹ thuật của Dahua DHI-ASM102| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Kiểu xác thực: | Vân tay |
| Kết nối: | USB |
| Nguồn: | USB |
| Dòng làm việc: | <150mA |
| Chức năng chính: | Đọc vân tay |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C to +60°C |
| Độ ẩm hoạt động: | 5% to 95% |
| Kích thước: | 105mm*75mm*20mm |
| Cân nặng: | 0.28kg |
| Chất liệu: | Plastic |
| Cấp độ bảo vệ: | Không |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Hãng: | DAHUA |
| Nơi sản xuất: | China |
| Chứng nhận: | CE, FCC |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu thiết lập lấy mẫu vân tay Dahua DHI-ASM102
0 /5
Chưa có đánh giá nào.