| Thương hiệu | Dahua |
|---|---|
| Xác thực | Vân tay, Thẻ từ |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Dahua |
|---|---|
| Xác thực | Vân tay, Thẻ từ |
Dahua DHI-ASR1102A là thiết bị đọc thẻ từ chuyên dụng, có khả năng đọc thẻ Mifare 13.56MHz rất thông dụng hiện nay. Dahua DHI-ASR1102A sẽ giúp bạn quản lý nhân sự, kiểm soát vào ra dễ dàn. Với thiết kế chắc chắn, nhỏ gọn sẽ rất phù hợp với nhu cầu sử dụng cho văn phòng, cơ quan, các tổ chức, nhà máy, xí nghiệp….
Xác thực bằng vân tay, thẻ từTrang bị đầu đọc thẻ Mifare 13.56MHz và cảm biến vân tay siêu nhạy giúp việc ra vào nhanh chóng, bảo mật cao.
Thông số kỹ thuật của Dahua DHI-ASR1102A| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Bộ vi xử lý: | 8 Bit |
| Flash Memory: | 16M |
| Dung lượng vân tay: | 3,000 |
| Kiểu thẻ: | Mifare 13.56MHz |
| Khoảng cách đọc: | 1cm–2cm (max.) |
| Thời gian nhận diện: | <0.1s |
| Tamper Alarm: | Có |
| Dây kết nối: | RS485, Wiegand34(Wiegand 26 optional) |
| Tỷ lệ chính xác: | 99,99% |
| Chế độ xác thực: | Vân tay, quẹt thẻ |
| Đèn LED: | Hiển thị trạng thái hoạt động |
| Chuông báo: | Buzzer |
| Chức năng chính: | Kiểm soát cửa |
| Kết nối mạng: | Không |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C to +60°C |
| Độ ẩm hoạt động: | 5% to 95% |
| Kích thước: | 125mm×56mm×47mm |
| Nguồn cung cấp: | 9V–15V DC/100mA |
| Cân nặng: | 0.25kg |
| Chất liệu: | Plastic |
| Cấp độ bảo vệ: | Không |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Hãng: | DAHUA |
| Nơi sản xuất: | China |
| Chứng nhận: | CE, FCC |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầuu đọc thẻ từ và vân tay Dahua DHI-ASR1102A
0 /5
Chưa có đánh giá nào.