| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
là loại cáp mạng CAT6 chuyên dụng có 8 lõi đồng nguyên chất 99.95% đạt được tiêu chuẩn cần thiết của các công trình hay dự án lớn. Bên cạnh đó, cáp được thiết kế với vỏ bọc đặc tính cơ học mạnh mẽ, có độ bền kéo và nén cao có thể làm giảm được thiệt hại trong quá trình thi công. Bên cạnh đó, dây cáp có hiệu suất ổn dịnh và tuân thủ theo tiêu chuẩn của Mỹ và Châu Âu ANSI / TIA-568-C.2, IEC61156, ISO / IEC11801 và tuân thủ RoHS 2.0.
Khi sử dụng dây cho việc truyền dẫn tín hiệu thì bạn có thể kéo dây dài tới 150M vì dây được làm bằng 8 lõi đồng đặc cho chất lượng đường truyền tốt nhất.
Khi lựa chọn dây mạng tốt, tiêu chuẩn thì bạn luôn yên tâm khi bấm các đầu Jack RJ45 vì đường kính lõi đồng to giúp bạn bấm chính xác và tiếp xúc tốt hơn những dây mạng kém chất lượng, điều này làm đường truyền mạng của bạn ổn định và tốc độ cao.
| Chủng loại thiết bị: | Dây cáp mạng |
| Hãng sản xuất: | HIKvision |
| Cấu trúc cáp: | 4 cặp dây xoắn đôi, lõi đồng đặc 23AWG |
| Đường kính dây: | 6.0±0.30 mm |
| Đường kính sợi dây: | 0.98 ± 0.05 mm |
| Đường kính lõi đồng: | 0.5±0.005mm |
| Vỏ bọc: | Nhựa PVC chống cháy, dày 0.50±0.05 mm |
| Tiêu chuẩn: | ISO/IEC11801,ANSI/TIA-568-C.2,RoHS 2.0 |
| Bẳng thông: | 100 MHz. |
| Vỏ cách điện lõi dây: | HDPE |
| Đóng gói: | Thùng 1000 feet (305m) |
| Điện dung: | 5.6 nF/100m. |
| Trở kháng: | 1.0-100.0MHz (Ω) 100±15 |
| Điện trở dây dẫn: | DC (Ω/100m) tối đa 14.8 |
| Điện áp chịu đựng: | 300VAC hoặc VDC. |
| Độ trễ truyền dẫn: | 1.0-100.0MHz (ns/100m) ≤45 |
| Độ uốn cong cáp: | (4 X đường kính cáp) ≈ 1″. |
| Nhiệt độ chịu đựng: | -20°C – 70°C |
| Ứng dụng: | – Phân phối ngang và đường trục cáp – Phòng NET, Game, Văn phòng, Cơ Quan – Nhà máy – Phòng Server, hệ thống camera – Các ứng dụng khác |
Tham khảo thêm:
– Hướng dẫn bấm dây mạng chuẩn A và chuẩn B
Dây mạng CAT6 Hikvision DS-1LN6U-G được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Dây cáp mạng CAT6 Hikvision DS-1LN6U-G
0 /5
Chưa có đánh giá nào.