| Thương hiệu | Hilook |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hilook |
|---|
Dây cáp mạng CAT6 Hilook NC-6AU-W có 8 lõi đồng đặc đồng, đạt tiêu chuẩn chất lượng. Vỏ chịu nhiệt cao, chống phát sinh tia lửa khi có sự cố trên đường truyền. Thích hợp với những môi trường có độ nhạy cảm về cháy nổ cao như kho xăng dầu, hóa chất .v.v. Khả năng sử dụng lên đến 10 năm, đáp ứng khoảng cách truyền PoE lên đến 85M cho camera IP, hệ thống mạng LAN văn phòng, khu công nghiệp.

Dễ dàng thi công và lắp đặt
Khi lựa chọn dây mạng tốt, tiêu chuẩn thì bạn luôn yên tâm khi bấm các đầu Jack RJ45 vì đường kính lõi đồng to giúp bạn bấm chính xác và tiếp xúc tốt hơn những dây mạng kém chất lượng, điều này làm đường truyền mạng của bạn ổn định và tốc độ cao.
Thông số kỹ thuật của Hilook NC-6AU-W
| Chủng loại thiết bị | Dây cáp mạng đồng |
| Hãng sản xuất | Hilook |
| Cấu trúc cáp: | 4 cặp dây xoắn đôi, lõi đồng đặc 24AWG |
| Đường kính dây: | 0.53 mm |
| Đường kính lõi đồng: | 0.5±0.005mm |
| Vỏ bọc: | Nhựa PVC chống cháy, dày 0.55±0.05 mm |
| Tiêu chuẩn: | CPR |
| Bẳng thông: | 100 MHz. |
| Vỏ cách điện lõi dây: | HDPE |
| Đóng gói: | Thùng 1000 feet (305m) |
| Điện dung: | 5.6 nF/100m. |
| Trở kháng: | 1.0-250.0MHz (Ω) 100±15 |
| Điện trở dây dẫn: | DC (Ω/100m) tối đa 9.38 |
| Điện áp chịu đựng: | 300VAC hoặc VDC. |
| Độ trễ truyền dẫn: | 1.0-250.0MHz (ns/100m) ≤45 |
| Độ uốn cong cáp: | (4 X đường kính cáp) ≈ 1″. |
| Nhiệt độ chịu đựng: | -20°C – 75°C |
| Ứng dụng: | – Phân phối ngang và đường trục cáp – Phòng NET, Game, Văn phòng, Cơ Quan – Nhà máy – Phòng Server – Các ứng dụng khác |
Tham khảo thêm
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Dây cáp mạng Cat6 Hilook NC-6AU-W
0 /5
Chưa có đánh giá nào.