| Thương hiệu | Dahua |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Dahua |
|---|
Đế gắn âm tường Dahua VTM121 là đế gắn âm tường dành cho trạm nhận diện khuôn mặt ngoài trời 8 inch, nổi bật với thiết kế tinh tế và khả năng chống chịu thời tiết khắc nghiệt. Sản phẩm có kích thước nhỏ gọn, chất liệu SPCC bền bỉ lý tưởng cho các khu vực yêu cầu an ninh cao.

| Loại sản phẩm: | Chuông cửa màn hình |
| Hãng: | Dahua |
| Màu sắc: | Đen |
| Phương pháp lắp đặt: | Lắp phẳng |
| Môi trường hoạt động: | Ngoài trời |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C đến +70°C (-20°F đến +158°F) |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% – 90% |
| Độ cao hoạt động: | 86kPa-106kPa |
| Mẫu thiết bị áp dụng: | DHI-VTO2003F, DHI-VTO2202F-P-S2, DHI-VTO2202F-P, DHI-VTO2201F-P |
| Kích thước: | 373mm×143mm×67.5mm |
| Trọng lượng: | 1.1kg |
| Nơi sản xuất: | China |
Đế gắn âm tường Dahua VTM121 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đế gắn âm tường Dahua VTM121
0 /5
Chưa có đánh giá nào.