| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Đèn LED Hikvision DS-TL2000A-L1 sử dụng nguồn sáng Led chiếu xa với 16 hạt đèn, giúp tăng cường khả năng chiếu sáng xa và rộng. Điều này đặc biệt hữu ích trong việc giám sát các khu vực lớn như bãi đỗ xe, khu công nghiệp, và khu vực giao thông.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Loại ánh sáng: | Ánh sáng trắng |
| Góc ánh sáng: | 10° |
| Hạt đèn Led: | 16 |
| Khoảng cách hiệu quả: | 16 đến 25 phút |
| Độ sáng trung tâm: | ≤150 lx |
| Cách thức kích hoạt: | Mức TTL (tùy chọn kích hoạt công tắc) |
| Mức kích hoạt: | 4 đến 6 V (Bộ kích hoạt mức cao) |
| Tỷ lệ nhiệm vụ kích hoạt: | 1% đến 39% (Vào trạng thái bảo vệ tại Đài phát thanh trực ≥ 40%) |
| Thời gian phản hồi: | ≤ 20 us |
| Tần số kích hoạt: | 15 to 250 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 2800 K đến 3200 K |
| Tuổi thọ: | ≥ 50000 giờ |
| Phạm vi phủ sóng: | 1 làn đường |
| Mức độ bảo vệ: | IP66 |
| Chất liệu: | Hợp kim nhôm |
| Điện áp làm việc: | AC 100 V to 240 V / 0.18 A, 39.8 W |
| Nhiệt độ: | -40 °C to 70 °C (-40 °F to 158 °F) |
| Độ ẩm: | 10% đến 90% (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 128 mm × 216 mm × 159 mm |
| Trọng lượng: | 2.8 kg |
Đèn LED Hikvision DS-TL2000A-L1 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đèn LED Hikvision DS-TL2000A-L1
0 /5
Chưa có đánh giá nào.