| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Đèn LED Hikvision DS-TL2002A sử dụng 28 hạt đèn LED, cho khả năng chiếu sáng xa với ánh sáng đồng đều. Với độ sáng mạnh mẽ và tính năng thông minh, sản phẩm này hứa hẹn sẽ mang lại sự an toàn tối đa cho các khu vực cần giám sát.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Loại ánh sáng: | Ánh sáng trắng |
| Góc ánh sáng: | 10° |
| Hạt đèn Led: | 28 |
| Khoảng cách hiệu quả: | 16 đến 25 phút |
| Cách thức kích hoạt: | Mức TTL (tùy chọn kích hoạt công tắc) |
| Mức kích hoạt: | 4 đến 6 V (Bộ kích hoạt mức cao) |
| Tỷ lệ nhiệm vụ kích hoạt: | 1% đến 39% (Vào trạng thái bảo vệ tại Đài phát thanh trực ≥ 40%) |
| Thời gian phản hồi: | ≤ 20 us |
| Tần số kích hoạt: | 15 to 250 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 2500 K đến 3500 K |
| Tuổi thọ: | ≥ 50000 giờ |
| Phạm vi phủ sóng: | 1.5 làn đường |
| RS-485: | 1 RS-485 (hỗ trợ kết nối PC hoặc camera (tùy chọn)) |
| Giao diện đồng bộ: | Đầu vào kích hoạt nhấp nháy 1 kênh, đầu vào kích hoạt chụp 1 kênh, đầu ra nhấp nháy đồng bộ 1 kênh (tùy chọn) |
| Kiểm soát độ sáng: | Kiểm soát độ sáng bằng cách thay đổi đầu vào bên ngoài PWM Duty Radio |
| Chức năng Ngày và Đêm: | Hỗ trợ phát hiện độ sáng xung quanh và tự động khởi động khi ánh sáng yếu (tùy chọn) |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
| Chất liệu: | Nhôm đúc khuôn |
| Điện áp làm việc: | AC 220 V ± 20%, 47 to 63 Hz. Tối đa 60 W |
| Nhiệt độ: | -40 °C đến 70 °C (-40 °F đến 158 °F) |
| Độ ẩm: | 10% đến 90% (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 322 mm × 271 mm × 118 mm |
| Trọng lượng: | 6.28 kg |
Đèn LED Hikvision DS-TL2002A được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đèn LED Hikvision DS-TL2002A
0 /5
Chưa có đánh giá nào.