| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Keyfob không dây Hikvision DS-PC2002-WECKV được sử dụng để điều khiển từ xa các hệ thống kiểm soát truy cập dòng DS-K1T670. Có thiết kế hình chữ nhật, bo góc tần số không dây là 868 MHz, tiện ích cho việc điều khiển từ xa. Cung cấp sự tiện ích và linh hoạt cho người dùng trong việc điều khiển từ xa các thiết bị và hệ thống mà không cần tiếp xúc trực tiếp vật thể.

| Loại sản phẩm: | Phụ kiện kiểm soát vào ra |
| Dòng áp dụng: | DS-K1T670 |
| Tần số không dây: | 868 MHz |
| Điều chế RF: | 2GFSK |
| Khoảng cách RF: | 900 m ((khu vực mở) |
| Tuổi thọ: | Lên đến 2 năm |
| Chất liệu: | Nhựa |
| Màu sắc | Trắng |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to +55 °C (-4 °F to +122 °F) |
| Độ ẩm: | 10% to 90% |
| Kích thước: | 35 × 64 × 11.2 mm |
| Trọng lượng: | 15g |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Keyfob không dây Hikvision DS-PC2002-WECKV được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Keyfob không dây Hikvision DS-PC2002-WECKV
0 /5
Chưa có đánh giá nào.