| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
| Phụ kiện báo động | Loa/Còi |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
| Phụ kiện báo động | Loa/Còi |
Loa báo động không dây trong nhà Hikvision DS-PMA-WBELL dùng cho báo động chống trộm Hikvision và được dùng cho tủ trung tâm DS-PWA32-HS.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Tương thích: | Tủ trung tâm DS-PWA32-HS |
| Âm thanh: | 105 dB |
| Tầm xa bắt sóng: | 800m ở không gian trống |
| Tần số truyền: | 433 MHz |
| Nguồn cấp: | Micro-USB ,Pin dự phòng 3.7 (chờ trong hơn 24 giờ) |
| Chất liệu: | PC + ABS |
| Điều kiện hoạt động: | Tiêu chuẩn ERC REC 70-03 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10oC ~ + 55oC |
| Độ ẩm: | 10% đến 90% |
| Kích thước: | Φ80 * 45 |
| Cân nặng: | 116 g |
| Chiều cao lắp đặt thiết bị: | Gắn tường, hoặc trần |
| vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm gồm: | 1 chuông báo, giấy hướng dẫn. |
Lưu ý khi sử dụng báo động Hikvision
Tài liệu tham khảo
1. Hướng dẫn cài đặt tủ báo động trung tâm Hikvision DS-PWA32-HS trên ứng dụng Hik-Connect
2. Hướng dẫn cài đặt bộ KIT báo động Hikvision DS-PWA32-KST trên ứng dụng Hik-Connect
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Loa báo động không dây trong nhà Hikvision DS-PMA-WBELL
0 /5
Chưa có đánh giá nào.