| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Màn hình hiển thị đỗ xe Hikvision DS-TPW332-C là một thiết bị thông minh được thiết kế để cung cấp thông tin chính xác và cập nhật về tình trạng chỗ đậu xe tại các bãi đỗ. Máy trang bị màn hình hiển thị rõ ràng, cung cấp thông tin về số lượng chỗ trống, vị trí còn trống, hướng dẫn đường đi đến chỗ đỗ một cách trực quan.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Lưu trữ mạng: | 8GB eMMC |
| CPU: | Cortex-A17, 4 nhân, 1.8 GHz |
| Bộ nhớ: | 2GB, DDR3 |
| Hệ điều hành: | Android 7 |
| Độ phân giải: | 1920 × 1080 |
| Kích thước màn hình: | 31.5 inch, 698.4 mm (H) × 392.85 mm (W) |
| Loại màn hình: | LCD, màn hình cảm ứng IR, 10 điểm chạm |
| Kích thước mà nhình (có khung): | 775.1 mm (C) × 471.1 mm (R) × 61.2 mm (S) (30,52″ × 18,55″ × 2,41″) (không có khung gắn tường) |
| Góc nhìn: | 89°/89°/89°/89°(Trái/Phải/Trên/Dưới) |
| Độ sáng: | 300 cd/m² |
| Thời gian phản hồi: | 12 giây |
| Vật liệu vỏ: | Khung bằng hợp kim nhôm chải và vỏ sau bằng phần cứng |
| USB: | 2 × USB |
| Giao diện mạng: | 1 × RJ45 |
| Cách lắp đặt: | Lắp tường theo chiều dọc hoặc chiều ngang (Tùy chọn đế hình chữ K) |
| Nguồn cung cấp: | 100 VAC to 240 VAC / 50/60 Hz. Tối đa 70 W (tiêu thụ ở chế độ chờ: 5 W) |
| Kích thước: | 900 × 600 × 170 mm |
| Trọng lượng: | 16kg |
Màn hình hiển thị đỗ xe Hikvision DS-TPW332-C được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Màn hình hiển thị đỗ xe Hikvision DS-TPW332-C
0 /5
Chưa có đánh giá nào.