| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Màn hình hiển thị tốc độ LED ngoài trời Hikvision DS-TVL224-8-5EY có độ sáng cao, góc nhìn rộng, giúp người điều khiển phương tiện dễ dàng quan sát thông tin về tốc độ, ngay cả trong điều kiện ánh sáng mạnh. Sản phẩm được chế tạo từ vật liệu chất lượng cao, chịu được các điều kiện thời tiết khắc nghiệt như nắng, mưa, bụi bẩn. Màn hình được thiết kế đơn giản, dễ dàng lắp đặt và kết nối với các thiết bị khác.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Hiển thị tốc độ: | |
| Tiêu chuẩn nhân vật: | Số 8 |
| Số ký tự: | 2 |
| Màu hiển thị: | Đỏ, Xanh lá, Vàng |
| Kích cỡ: | Chiều rộng: 641mm, Chiều cao: 540mm |
| Hiển thị biển số xe: | |
| Tiêu chuẩn nhân vật: | P10 |
| Màu hiển thị: | Đỏ, Xanh lá, Vàng |
| Kích cỡ: | Chiều rộng: 641mm, chiều cao: 161mm |
| Độ phân giải: | 64 x 16 |
| Led: | DIP346 |
| Tuổi thọ đèn Led: | 100000 giờ |
| Thành phần điểm ảnh: | Hiển thị tốc độ: 1R1G, hiển thị biển số xe: 2R1G |
| Độ sáng: | 5000cd/㎡ |
| Góc nhìn: | Ngang: 110°/Dọc: 60° |
| Tầm nhìn tối đa: | 50 m |
| Giao diện mô-đun: | HUB12 |
| Chất liệu: | Tấm nhôm |
| Mức độ bảo vệ: | IP54 |
| Nguồn cung cấp: | 100-240V, 50/60Hz / 45W |
| Nhiệt độ: | -30 ºC đến 60 ºC |
| Độ ẩm: | 10%-95% |
| Kích thước: | Chiều rộng: 740 mm, Chiều cao: 850 mm, Chiều sâu: 90 mm |
| Trọng lượng: | 25kg |
Màn hình hiển thị tốc độ LED ngoài trời Hikvision DS-TVL224-8-5EY được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Màn hình hiển thị tốc độ LED ngoài trời Hikvision DS-TVL224-8-5EY
0 /5
Chưa có đánh giá nào.