| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Màn hình LED ngoài trời Hikvision DS-D4248CD-1AAB có độ phân giải cao, hình ảnh hiển thị trên màn hình sắc nét, rõ ràng đến từng chi tiết, ngay cả khi quan sát từ khoảng cách xa. Thiết bị có góc nhìn rộng giúp người xem có thể quan sát hình ảnh từ nhiều vị trí khác nhau mà không bị ảnh hưởng đến chất lượng hình ảnh.


| Loại sản phẩm: | Màn hình và hiển thị |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Cabinet: | |
| Loại màn hình: | SMD Triad LED |
| Thể loại Pixel Pitch: | P4.8 |
| Khoảng cách điểm ảnh: | 4.81mm |
| Thành phần mô-đun: | 1 × 2 |
| Kích thước: | 500 mm × 500 mm × 97 mm |
| Độ phân giải: | 104 × 104 Pixel |
| Khu vực: | 0.25 m² |
| Trọng lượng: | 9.12 kg |
| Mật độ điểm ảnh: | 43264 điểm/㎡ |
| Độ phẳng của tủ: | 0.8 mm |
| Mức độ bảo vệ: | IP66 |
| Vật liệu tủ: | Nhôm đúc |
| Phương pháp bảo trì: | Bảo trì mặt trước và sau |
| Vật liệu chính: | |
| Đóng gói đèn: | 1921 |
| Hệ thống điều khiển: | Hikvision |
| Màn hình: | |
| Độ sáng: | 4500 nits |
| Nhiệt độ màu: | Có thể điều chỉnh 9300K |
| Góc nhìn: | Ngang 160°, dọc 160° |
| Tỷ lệ tương phản: | ≥ 5000:1 |
| Độ đồng đều màu sắc: | ≤ ± 0.003Cx,Cy |
| Độ sáng đồng đều: | ≥ 95% |
| Hiệu suất xử lý: | |
| Dòng điện: | Dòng điện không đổi |
| Tần số khung hình: | 60Hz |
| Tốc độ làm mới: | 3840Hz |
| Mức độ xám: | 14 bit |
| Tuổi thọ: | Đèn 100.000 giờ |
| Nguồn cấp: | 110~220 VAC ± 15% |
| Tiêu thụ tối đa: | ≤ 650W/㎡ (4500nits) |
| Tiêu thụ trung bình: | ≤ 210 W/㎡ (4500nits) |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ℃ to 60 ℃ (-4 ℉ to 140 ℉) |
| Độ ẩm làm việc: | 10% đến 80% RH |
| Nhiệt độ lưu trữ: | -20 ℃ to 60 ℃ (-4 ℉ to 140 ℉) |
| Độ ẩm lưu trữ: | 10% đến 90% RH |
| Kích thước: | 610mm x 165mm x 606mm |
| Trọng lượng: | 10.85kg |
Màn hình LED ngoài trời Hikvision DS-D4248CD-1AAB được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Màn hình LED ngoài trời Hikvision DS-D4248CD-1AAB
0 /5
Chưa có đánh giá nào.