| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Màn hình LED Rental Hikvision DS-D4229RI-CQF với góc nhìn rộng, nội dung hiển thị sẽ được quan sát rõ ràng từ nhiều góc độ khác nhau, đảm bảo hiệu quả truyền tải thông tin. Màn hình sử dụng công nghệ LED tiên tiến, cho phép hiển thị hình ảnh với độ phân giải cao, màu sắc sống động và độ tương phản tốt.


| Loại sản phẩm: | Màn hình và hiển thị |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Cabinet: | |
| Loại màn hình: | SMD Triad LED |
| Thể loại Pixel Pitch: | P2.97 |
| Khoảng cách điểm ảnh: | 2.971 mm |
| Thành phần mô-đun: | 2 × 2 |
| Kích thước: | 500 mm × 500 mm × 85.5 mm |
| Độ phân giải: | 168 × 168 Pixel |
| Khu vực: | 0.25 m² |
| Trọng lượng: | 7.5 kg |
| Mật độ điểm ảnh: | 112896 điểm/㎡ |
| Độ phẳng của tủ: | 0.2 mm |
| Vỏ đèn: | Có vỏ |
| Vật liệu tủ: | Nhôm đúc khuôn |
| Mức độ bảo vệ: | IP40(F)/IP40(R) |
| Phương pháp bảo trì: | Bảo trì mặt trước và sau |
| Màn hình: | |
| Độ sáng: | 800 cd/m² |
| Nhiệt độ màu: | Có thể điều chỉnh từ 3000 K đến 10000 K |
| Góc nhìn: | Ngang 120°, dọc 120° |
| Tỷ lệ tương phản: | ≥ 6000:1 |
| Độ đồng đều màu sắc: | ≤ ± 0.003Cx,Cy |
| Độ sáng đồng đều: | ≥ 97% |
| Hiệu suất xử lý: | |
| Dòng điện: | Dòng điện không đổi |
| Tần số khung hình: | 60 Hz |
| Tốc độ làm mới: | 3840 Hz |
| Mức độ xám: | 14 bit |
| Hiển thị màu sắc: | 4.39 nghìn tỷ |
| Tuổi thọ: | Đèn 100.000 giờ |
| Nguồn cấp: | 110~220 VAC ± 15% |
| Tiêu thụ tối đa: | ≤ 500 W/m² |
| Tiêu thụ trung bình: | ≤ 170 W/m² |
| Nhiệt độ làm việc: | -15-50 ℃ |
| Độ ẩm làm việc: | 10% đến 90% RH (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ lưu trữ: | -40~80 ℃ |
| Độ ẩm lưu trữ: | 10% đến 90% RH (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 975 mm x 580 mm x 746 mm |
| Trọng lượng: | 90kg |
Màn hình LED Rental Hikvision DS-D4229RI-CQF được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Màn hình LED Rental Hikvision DS-D4229RI-CQF
0 /5
Chưa có đánh giá nào.