| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Màn hình LED trong nhà Hikvision DS-D4015CS-1F là một loại màn hình LED ghép nối trong nhà, Thiết kế không cần cáp mô-đun giúp lắp đặt dễ dàng hơn. Vỏ sau siêu mỏng, Tỷ lệ tương phản cực cao, hiệu suất màu sắc tuyệt vời. Tủ tỷ lệ 4:3, lựa chọn tốt nhất cho bối cảnh bán lẻ.


| Loại sản phẩm: | Màn hình và hiển thị |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Cabinet: | |
| Loại màn hình: | SMD Triad LED |
| Thể loại Pixel Pitch: | P1.5 |
| Khoảng cách điểm ảnh: | 1.538 mm |
| Thành phần mô-đun: | 2 × 3 |
| Kích thước: | 640 mm × 480 mm × 58.6 mm |
| Độ phân giải: | 416 × 312 Pixel |
| Khu vực: | 0.3072 m² |
| Trọng lượng: | 7.55 kg |
| Mật độ điểm ảnh: | 422500 điểm/㎡ |
| Vật liệu tủ: | Nhôm đúc |
| Phương pháp bảo trì: | Bảo trì mặt trước toàn bộ linh kiện |
| Mô-đun: | |
| Kích thước: | 320×160 mm |
| Độ phân giải mô-đun: | 208 × 104 |
| Màn hình: | |
| Độ sáng: | 600 cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu: | Có thể điều chỉnh 3000 K đến 10000 K |
| Góc nhìn: | Ngang 160°, dọc 160° |
| Tỷ lệ tương phản: | 5000:1 |
| Độ đồng đều màu sắc: | ≤ ± 0.003Cx,Cy |
| Độ sáng đồng đều: | ≥ 97% |
| Hiệu suất xử lý: | |
| Dòng điện: | Dòng điện không đổi |
| Tần số khung hình: | 60Hz |
| Tốc độ làm mới: | 3840Hz |
| Mức độ xám: | 16 bit |
| Nguồn cấp: | 100~240 VAC ± 10% |
| Tiêu thụ tối đa: | ≤450W/㎡ |
| Tiêu thụ trung bình: | ≤150W/㎡ |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 ℃ to 40 ℃ (14 ℉ to 104 ℉) |
| Độ ẩm làm việc: | 10% đến 60% RH (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ lưu trữ: | -20 ℃ to 60 ℃ (-4 ℉ to 140 ℉) |
| Độ ẩm lưu trữ: | 10% đến 85% RH (không ngưng tụ) |
| Kích thước gói hàng: | 758mm × 606mm × 442mm |
| Trọng lượng: | 4 tủ trong 1 hộp: 19.3kg 24 bảng đèn trong 1 hộp: 12.0kg |
Màn hình LED trong nhà Hikvision DS-D4015CS-1F được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Màn hình LED trong nhà Hikvision DS-D4015CS-1F
0 /5
Chưa có đánh giá nào.