| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Màn hình LED trong nhà Hikvision DS-D4229FI-CGFB thuộc hạng mục pixel pitch P2.9 ứng dụng có các hoạt động trình chiếu và hiển thị trong nhà. Có cấu hình ghép nối trực tiếp từ các module LED có cùng độ phân giải, giúp hiển thị hình ảnh rõ nét, sống động kể cả trong điều kiện thiếu sáng.


| Loại sản phẩm: | Màn hình và hiển thị |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Cabinet: | |
| Loại màn hình: | Đèn LED SMD Triad |
| Thể loại Pixel Pitch: | P2.9 |
| Khoảng cách điểm ảnh: | 2.976 mm |
| Thành phần mô-đun: | 1 × 3 |
| Kích thước: | 750 mm × 250 mm × 50 mm |
| Độ phân giải: | 252 × 84 Pixel |
| Khu vực: | 0.1875 m² |
| Trọng lượng: | 4.59 Kg |
| Mật độ điểm ảnh: | 112896 điểm/㎡ |
| Độ phẳng của tủ: | 0.1 mm (0.00039") |
| Cấp độ bảo vệ: | Mặt trước: IP60 |
| Vật liệu tủ: | Nhôm đúc |
| Phương pháp bảo trì: | Bảo trì mặt trước toàn bộ linh kiện |
| Màn hình: | |
| Độ sáng: | 800 cd/㎡ (Đỉnh 1000 cd/m²) |
| Nhiệt độ màu: | Có thể điều chỉnh 3000 K đến 10000 K |
| Góc nhìn: | Ngang 160°, dọc 160° |
| Tỷ lệ tương phản: | ≥5000:1 |
| Độ đồng đều màu sắc: | ≤ ± 0.003Cx,Cy |
| Độ sáng đồng đều: | ≥ 97% |
| Hiệu suất xử lý: | |
| Tần số khung hình: | 60Hz |
| Tốc độ làm mới: | 3840Hz |
| Mức độ xám: | 16 bit |
| Số màu hiển thị: | 281 nghìn tỷ |
| Tuổi thọ: | 100.000 giờ |
| Nguồn cấp: | 110~220 VAC ± 15% |
| Tiêu thụ tối đa: | ≤ 600 W/m² |
| Tiêu thụ trung bình: | < 185 W/m² |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 to 40 °C (14 °F to 104 °F) |
| Độ ẩm làm việc: | 10% to 80% RH |
| Kích thước: | 834mm x 427mm x 707mm |
| Trọng lượng: | 72kg |
Màn hình LED trong nhà Hikvision DS-D4229FI-CGFB được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Màn hình LED trong nhà Hikvision DS-D4229FI-CGFB
0 /5
Chưa có đánh giá nào.