| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Màn hình LED trong nhà Hikvision DS-D4239FI-CGFD được thiết kế với kích thước 500x500mm. Được trang bị đèn LED SMD triad với khoảng cách điểm ảnh chỉ 3.90625 mm, màn hình mang lại độ phân giải cao 128 × 128, tạo ra hình ảnh sắc nét và chân thực. Dản phẩm này đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng trong các sự kiện, hội nghị, và nhiều ứng dụng khác.

| Loại sản phẩm: | Màn hình và hiển thị |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Cabinet: | |
| Loại màn hình: | Đèn LED SMD Triad |
| Thể loại Pixel Pitch: | P3.9 |
| Khoảng cách điểm ảnh: | 3.90625 mm |
| Thành phần mô-đun: | 2 × 2 |
| Kích thước: | 500 mm × 500 mm × 50 mm |
| Độ phân giải: | 128 × 128 Pixel |
| Khu vực: | 0.25 m² |
| Trọng lượng: | 5.6 Kg |
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
| Độ phẳng của tủ: | 0.1 mm |
| Cấp độ bảo vệ: | Mặt trước: IP60 |
| Vật liệu tủ: | Nhôm đúc |
| Phương pháp bảo trì: | Bảo trì mặt trước toàn bộ linh kiện |
| Màn hình: | |
| Độ sáng: | 800 cd/㎡ (Đỉnh 1000 cd/m²) |
| Nhiệt độ màu: | Có thể điều chỉnh 3000 K đến 10000 K |
| Góc nhìn: | Ngang 160°, dọc 160° |
| Tỷ lệ tương phản: | ≥5000:1 |
| Độ đồng đều màu sắc: | ≤ ± 0.003Cx,Cy |
| Độ sáng đồng đều: | ≥ 97% |
| Hiệu suất xử lý: | |
| Tần số khung hình: | 60Hz |
| Tốc độ làm mới: | 3840Hz |
| Mức độ xám: | 16 bit |
| Số màu hiển thị: | 281 nghìn tỷ |
| Tuổi thọ: | 100.000 giờ |
| Nguồn cấp: | 110~220 VAC ± 15% |
| Tiêu thụ tối đa: | ≤ 550 W/m² |
| Tiêu thụ trung bình: | < 185 W/m² |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 đến 40 °C (14 °F đến 104 °F) |
| Độ ẩm làm việc: | 10% to 80% RH |
| Kích thước: | 834 mm × 427 mm × 426 mm |
| Trọng lượng: | 69.6kg |
Màn hình LED trong nhà Hikvision DS-D4239FI-CGFD được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Màn hình LED trong nhà Hikvision DS-D4239FI-CGFD
0 /5
Chưa có đánh giá nào.