| Dung lượng | 1.000-3.000 người |
|---|---|
| Tính năng đặc biệt | |
| Xác thực | Vân tay, Thẻ từ |
| Thương hiệu | Hikvision |
| Kiểu kết nối | Mạng LAN, USB |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Dung lượng | 1.000-3.000 người |
|---|---|
| Tính năng đặc biệt | |
| Xác thực | Vân tay, Thẻ từ |
| Thương hiệu | Hikvision |
| Kiểu kết nối | Mạng LAN, USB |

Tính năng chấm công bằng vân tay là một trong những phương thức phổ biến và tin cậy nhất hiện nay, giúp doanh nghiệp quản lý thời gian làm việc của nhân viên một cách chính xác, minh bạch và khó có thể giả mạo.

🌟 Tính năng kết nối WiFi cho phép thiết bị dễ dàng kết nối với mạng nội bộ mà không cần đi dây mạng LAN vật lý, mang lại sự linh hoạt tối đa trong lắp đặt, đặc biệt tại những vị trí khó thi công hạ tầng mạng như sảnh, cửa ra vào, cổng bảo vệ hay các khu vực tạm thời.

Việc tích hợp chip xử lý AI không chỉ là bước tiến công nghệ, mà còn là yếu tố cốt lõi giúp hệ thống hoạt động nhanh hơn, chính xác hơn và thông minh hơn.

TCP/IP (Transmission Control Protocol / Internet Protocol) là giao thức truyền thông chuẩn trong các mạng máy tính hiện nay. Việc tích hợp kết nối TCP/IP trên thiết bị này giúp nâng cao khả năng quản lý, giám sát và điều khiển từ xa thông qua mạng LAN hoặc Internet.

Thiết bị máy chấm công và kiểm soát ra vào hiện đại không chỉ dừng lại ở việc xác thực người dùng, mà còn được trang bị khả năng điều khiển các loại Khóa chốt rơi, Khóa từ hút, Cổng an ninh phân làn nhằm hoàn thiện hệ sinh thái an ninh – kiểm soát thông minh.

Xuất dữ liệu và báo cáo chấm công thông minh là một phần không thể thiếu, giúp bộ phận nhân sự hoặc quản lý theo dõi chính xác – xử lý linh hoạt – kiểm soát minh bạch.
📌 Chức năng chính:
– Tự động ghi nhận và lưu trữ thời gian ra – vào của từng nhân sự theo ngày, tuần, tháng.
– Xuất dữ liệu dưới nhiều định dạng phổ biến như Excel (.xls, .xlsx),PDF, CSV hoặc tích hợp với phần mềm bên thứ ba.
– Lọc, tìm kiếm và tổng hợp báo cáo theo bộ phận, vị trí, nhóm nhân sự.

Được trang bị bộ nhớ trong mạnh mẽ, cho phép máy lưu trữ số lượng lớn người dùng và bản ghi chấm công, giúp đảm bảo hoạt động chấm công diễn ra liên tục, không gián đoạn ngay cả khi mất kết nối mạng hoặc chưa kịp đồng bộ về phần mềm.
| Loại sản phẩm: | Máy chấm công |
| Hệ điều hành: | Linux |
| Màn hình: | Màn hình LCD-TFT 2.4 inch |
| Chế độ xác thực: | Vân tay |
| Âm thanh: | 1 loa, 1 bíp |
| Dung lượng vân tay: | 3.000 |
| Dung lượng lưu trữ: | 100.000 sự kiện |
| Chế độ kết nối mạng: | TCP/IP 10/100 Mbps, Wifi |
| Kết nối wifi: | Có (2.4 G, 802.11b/g/n) |
| Kết nối: | USB × 1, Giao diện mạng × 1 |
| Module vân tay: | Cảm biến vân tay quang học |
| Thời gian nhận dạng vân tay: | <1s |
| Chế độ so sánh vân tay: | 1:1 và 1:N |
| Tỷ lệ nhận dạng sai: | ≤ 0.001 % |
| Tỷ lệ từ chối truy cập sai: | ≤ 0.01 % |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Chỉ dẫn: | Power / status (đỏ / xanh lá cây) |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to +55 °C (14 °F to +131 °F) |
| Nguồn cung cấp: | 5 VDC/ 1A |
| Kích thước: | 140 × 155 × 30 mm |
| Phần mềm kết nối: | iVMS-4200, HIK-Connect |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Hikvision DS-K1A802AF được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
1. Máy chấm công có những loại nào phổ biến?
Trả lời: Các loại phổ biến gồm máy chấm công vân tay, thẻ từ, nhận diện khuôn mặt, mống mắt và tĩnh mạch. Trong đó, máy vân tay và khuôn mặt đang được ưa chuộng nhất do tính bảo mật cao và tốc độ xử lý nhanh.
2. Máy chấm công có giữ được dữ liệu khi mất điện không?
Trả lời: Có, hầu hết máy chấm công hiện đại đều có bộ nhớ trong, lưu trữ dữ liệu chấm công và thông tin nhân viên, không bị mất khi cúp điện. Một số model còn tích hợp pin lưu điện dự phòng.
3. Máy chấm công có cần kết nối Internet không?
Trả lời: Không bắt buộc. Máy có thể hoạt động độc lập, lưu trữ dữ liệu nội bộ. Tuy nhiên, Kết nối mạng LAN/Wi-Fi/Internet sẽ giúp đồng bộ dữ liệu, lấy báo cáo từ xa, tích hợp phần mềm và quản lý dễ dàng hơn.
4. Máy chấm công có kèm phần mềm không?
Trả lời: Có. Toàn bộ máy chấm công được cung cấp bởi Phố Công Nghệ đều đi kèm phần mềm bản quyền miễn phí trọn đời từ hãng, giúp quản lý thời gian làm việc, tăng ca, đi muộn, về sớm, hỗ trợ xuất file Excel.
5. Hình thức vận chuyển giao hàng ra sao?
Trả lời: Có. Phố Công Nghệ hỗ trợ giao hàng toàn quốc qua các đơn vị vận chuyển uy tín như GHTK, J&T, Viettel Post. Thời gian giao hàng thường từ 1-5 ngày làm việc tùy thuộc vào khu vực. Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 3 triệu ở nội thành Hà Nội.
6. Mua hàng có hỗ trợ lắp đặt, hướng dẫn sử dụng không?
Trả lời: Có. Phố Công Nghệ có đội ngũ kỹ thuật chuyên nghiệp nhận lắp đặt tận nơi tại Hà Nội và hỗ trợ hướng dẫn từ xa cho khách hàng ở tỉnh.
Ngoài ra, công ty còn cung cấp video, tài liệu hướng dẫn cài đặt chi tiết giúp khách hàng tự lắp đặt dễ dàng.
7. Tôi có thể thanh toán bằng hình thức nào?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận nhiều hình thức thanh toán bao gồm: thanh toán khi nhận hàng (COD),chuyển khoản ngân hàng và qua các ví điện tử.
8. Mua hàng có hỗ trợ xuất hóa đơn không?
Trả lời: Có. Công ty Phố Công Nghệ là đơn vị kinh doanh hợp pháp, có thể xuất hóa đơn VAT cho các công ty, cơ quan, trường học, dự án…Anh/chị chỉ cần cung cấp thông tin xuất hóa đơn khi đặt hàng.
9. Bảo hành và xử lý lỗi sản phẩm như thế nào?
Trả lời: Phố Công Nghệ đổi mới miễn phí trong 30 ngày đầu nếu sản phẩm bị lỗi do nhà sản xuất. Hỗ trợ tiếp nhận bảo hành chính hãng tại văn phòng Hà Nội hoặc gửi hàng qua bưu điện từ tỉnh đều được.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Máy chấm công vân tay Hikvision DS-K1A802AF
0 /5
Chưa có đánh giá nào.