| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Bảng led hướng dẫn chỉ đậu xe Hikvision DS-TVL121-3-5D/4 là một giải pháp hoàn hảo cho việc quản lý chỗ đậu xe tại các bãi đỗ, trung tâm thương mại, và khu vực công cộng. Màn hình được thiết kế đặc biệt cho môi trường trong nhà, với nhiều màu sắc sinh động, bao gồm: đỏ, xanh lá cây, vàng, xanh dương, tím, lục lam, trắng.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Nội dung hiển thị: | Hỗ trợ hiển thị 4 chữ số và 1 mũi tên |
| Màu hiển thị: | Lên đến 7 màu: đỏ, xanh lá cây, vàng, xanh dương, tím, lục lam, trắng |
| Biểu tượng hiển thị: | ↑, ↓, ←, →, ↖, ↗, ↘, ↙, Gia đình, Người khuyết tật, Đang sạc, Mang thai, Nữ, Nam, 〇, ╳, F, N |
| Chế độ giao tiếp: | RJ45 |
| Nguồn cung cấp: | Điện áp xoay chiều 100V~240V / Tối đa 14W |
| Nhiệt độ: | -20℃~+50℃ |
| Kích thước: | 584 × 226 × 89 mm |
| Trọng lượng: | 5 kg |
Bảng led hướng dẫn chỉ đậu xe Hikvision DS-TVL121-3-5D/4 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bảng led hướng dẫn chỉ đậu xe Hikvision DS-TVL121-3-5D/4
0 /5
Chưa có đánh giá nào.