| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Bảng led hướng dẫn chỉ đậu xe Hikvision DS-TVL121-6-5D/4 là một giải pháp hiệu quả và linh hoạt để hiển thị thông tin trong các bãi đỗ xe. Sản phẩm này được thiết kế đặc biệt để cung cấp thông tin rõ ràng và chính xác về số lượng chỗ trống, hướng dẫn đỗ xe, và các thông báo khác.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Nội dung hiển thị: | Màn hình đỗ xe trong nhà hai chiều với 4 ký tự |
| Khoảng cách điểm ảnh: | 7mm và 8mm |
| Góc nhìn: | 110° |
| Độ sáng: | 3800cd/m² |
| Chế độ quét: | 1/16 Quét mô hình |
| Màu hiển thị: | Lên đến 7 màu: đỏ, xanh lá cây, vàng, xanh dương, tím, lục lam, trắng |
| Biểu tượng hiển thị: | ↑, ↓, ←, →, ↖, ↗, ↘, ↙, Gia đình, Người khuyết tật, Đang sạc, Mang thai, Nữ, Nam, 〇, ╳, F, N |
| Chế độ giao tiếp: | RJ45 |
| Tuổi thọ: | ≥20000 giờ |
| Nguồn cung cấp: | AC100V~AC240V |
| Điện năng tiêu thụ làm việc: | 10W |
| Điện năng tiêu thụ tối đa: | 33W |
| Nhiệt độ làm việc: | -20℃~+50℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ: | -30℃~+60℃ |
| Kích thước: | 1356 x 226 x 88.5mm |
| Trọng lượng: | 10kg |
Bảng led hướng dẫn chỉ đậu xe Hikvision DS-TVL121-6-5D/4 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bảng led hướng dẫn chỉ đậu xe Hikvision DS-TVL121-6-5D/4
0 /5
Chưa có đánh giá nào.